Xin giúp nghe nhạc của sh-03A`

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi quanghan, 5 Tháng tư 2009.

1. quanghan Thành viên

Em mới mua máy 03A, camera bất cập em đã có 1 bài viết, giờ thêm 1 cái bất cập nữa em mới nghĩ tới muốn hỏi các bác luôn. Đó là em muốn nghe nhạc thì chỉ có cách vào Data Box--> iMotion rồi chọn file nhạc. Làm như thế này thì chỉ có thể nghe được 1 bài, hoặc repeat 1, không thể nghe nguyên một album được, trong khi vào Music player của nó thì "no song" :( , có ai giúp em với .
  2. banhbaochien

banhbaochien Nick Vi Phạm

Được Like:
    105
    ko giúp bro đ.c vì chưa xài tới em này, nhưng em nghĩ cũng giống như đời 905 906, bro syn nhạc = wmp 10,11 chắc là xài đ.c, bro thử chưa
  3. quanghan

quanghan Thành viên

Được Like:
    2
    hic, mtp mode vào không được, giờ em cũng đã chơi nhạc liên tục được rồi, chỉ không tạo được playlist thôi. Chỉ cần bỏ nhạc mình thích vào các folder khác nhau ( như playlist ) rồi chọn continuos play ở phần imotion thôi ( chia sẻ chút kinh nghiệm với các bạn có cùng thắc mắc )
  4. fan_ryu

fan_ryu Thành viên

Được Like:
    777
    chép y chang mấy đời trước ,chép bằng sd jukexbox hoặc mtp mode .MTP mode bác bị ẩn,thì fải kiếm 1 cái sim viettel đã cài gprs,đút vào 1 cái,là nó tự hiện lên luôn,từ sau dùng thoải mái .
  5. Softbank920sh

Softbank920sh Thành viên

Được Like:
    169
    bác vào phần music rồi chọn mỉrco sd rồi chọn file nhac4 là nghe hoài luôn ,
  6. satthu198x

satthu198x Thành viên

Được Like:
    16
    con này nếu bác tạo playlist là tạo từ trong pc rối syn wa luôn,chứ nhạc trên máy thì dù là m4a hay wma đều o tạo playlist được, có vẻ như dòng 907 bắt đầu muốn người xài syn wma hơn 906 rồi, vì hồi đó mình xài 906 thì dù là m4a hay wma thì vẫn tạo được playlist trong máy. giờ mình xài Sh01A, chắc cũng như con 03A thôi.