Xin theme Battery!!!

Thảo luận trong 'Multimedia - Themes' bắt đầu bởi ntnhan3780, 2 Tháng mười một 2009.

1. batissd

batissd Thành viên

Được Like:
    4
    Làm sao để dùng được mấy cái Theme cho Pin này nhỉ. Các bác làm ơn chỉ em cách dùng với.
  2. yuduy

yuduy Thành viên

Được Like:
    7
    Ý em là hiện % ờ màn hình slide to unlock ấy, còn ở trên góc thì em cài Battery Control thì nó hiện lên rồi nhưng ở góc bé xíu, bt ở màn hình slide to unlock nó có hình quả pin nhưng từ khi cài theme của battery ra thì chỉ còn slide to unlock, không còn hình quả pin nữa :(
  3. ntnhan3780

ntnhan3780 GSM iPhoner

Được Like:
    165
    Bác dùng WinSCP chép những file trong theme pin tải về vào đường dẫn sau:
    /private/var/stash/Themes.I3vYxh/G.O.C. PRO.theme/Bundles/com.apple.springboard
    Chú ý: Ở đây mình dùng Winterboard để sử dụng theme, mình chưa đưa thẳng vào theme gốc cuả Iphone nên ko biết đường dẫn gốc. Và Theme ở đây mình dùng là GOC, Bác sử dụng theme nào thì chọn lại theme như chữ màu đỏ nhé!!!

Bác noí rõ tí dùm Mình được ko?? Vẫn chưa hiểu ý Bác lắm!!! Theme pin này chỉ hiện lên khi Bác cắm cable sạc thôi,nên bình thường nó o có hiện lên... Thân!!!
  4. ntnhan3780

ntnhan3780 GSM iPhoner

Được Like:
    165
    Mới tìm được thêm mấy cái theme pin nưã trên mạng mà chưa thấy ai post nên post luôn cho các Bác!!!
    Đây nè:

Các file đính kèm:

bluewithoutyou and probaby100 like this.
  5. ntnhan3780

ntnhan3780 GSM iPhoner

Được Like:
    165
    tải về:

Các file đính kèm:

• GSM 1.rar
      Kích thước:
      239.1 KB
      Đọc:
      89
    • GSM 2.rar
      Kích thước:
      451.4 KB
      Đọc:
      70
    bluewithoutyou and probaby100 like this.