Xn tu van gap restore ko đc toàn báo lỗi 1600!search diễn đàn ko có!

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi tuancauchui, 7 Tháng hai 2010.

1. tuancauchui Thành viên

máy mình ip 3g unlock ngoài hàng check là fw 3.1.2 modem f:50.11.07 !mình lỡ tay reset tất cả?mình chỉnh về chế độ DFU và restore soft e down trên này:iPhone3GUNLOCK_3.1.2_7D11_Custom_FREE! thì baó báo lỗi 1600!xin hướng dẫn gấp với!mà mấy cái khác mình down về toàn thấy file:.dmg chả thấy file.iSpw đâu ạ![​IMG]
    seri:88920R1HY7K
    IMIE:011809003951598
    TỰ MÒ KHÓ THẬT!
  2. tuancauchui

tuancauchui Thành viên

Được Like:
    0
    giờ lại lỗi 13!hic!
  3. congbang72

congbang72 Thành viên

Được Like:
    3
    Bạn thử thế này xem nha. Bạn đi ra tiệm net nha. đem mấy cái sof theo lun nha để khỏi mất công ngồi down lại nữa. Rùi tiến hành cài Itunes vô. sau đó tiến hành restore lại thử xem sau. nên restore ở chế độ Recovery Mode. Chạy ở DFU thường hay lỗi 13. 14 gì đó.
    Mình cũng mới bị y chan như bạn vậy nè. Mới làm thử được đó. Máy tính ở nhà mình cài hoài mà chả được ,cứ gỡ ra rồi cài lại hoài luôn ma cứ báo lỗi suốt. Đem ra tiệm cài một lần là được liền vì mấy máy đo trước giờ chưa cài Itunes hay sau ấy.
    Bạn nên tháo hết mấy thiết bị gắn công USB ra luôn nha. Chỉ chừa duy nhất cộng cáp của mình thôi nhe, Đừng xài dây nối USB nối dài luôn.
    Hi vọng bạn thành công.