Ý kiến về chất lượng âm thanh JMP!

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi tranquanganhls, 20 Tháng hai 2009.

1. sontamphu

sontamphu Thành viên

Được Like:
    0
    rối P905i có bar code reader nhưng không có các chế độ nghe nhạc T_T, mà Bar Code Reader không nằm trong Camera sub menu, nó nằm trong KitLife
  2. DCM

DCM Thành viên

Được Like:
    1,435
    sao lại ko có chế độ nghe nhạc bạn,đa số dòng p thường có chế độ sau.Soundroud,remaster,bass,v.v.v, người ta gọi là lifekit chứ ko phải kitlife :D
    bạn chép nhạc bằng winmedia thì mới có thể chỉnh được chế độ nghe nhạc
  3. tommy_teo

tommy_teo Thành viên

Được Like:
    15
    Update... qua minh moi vo day doc lai. Thay topic van co nhieu nguoi vao chia se.
    Cac dong may SH moi cua Ntt docomo sync nhac bang WMP nghe am thanh trong treo rat hay.....
    Nhung duong nhu diem yeu cua cac JMP noi chung va Sharp noi rieng la am thanh nghe ko duoc lo
    Cac dong moi sau nay nhu SH-01b, SH-06a, SH-07b, SH-07a va cac may Softbank dong tuong duong nghe rat hay. Minh da test cac may HTP thi am thanh rat hay co the noi 7-8/10 neu so voi nghe truc tiep bang CD tren HTP.
    May em iPhone 4 va 4s nghe ko co cua.... heheh
  4. lathanh

lathanh Thành viên

Được Like:
    121
    Bạn post bài khó đọc quá, âm thanh JMP nghe loa ngoài nhỏ thôi, chứ nghe qua tai nghe quá sướng, máy HTP là gì thế? chắc bạn muốn nói đến HTC.
  5. tommy_teo

tommy_teo Thành viên

Được Like:
    15
    Da la home theatre do. Sorry minh ko go tieng viet duoc.. KO biet forum bi gi....
  6. laxanh

laxanh Nick Vi Phạm

Được Like:
    4
    em có con 910sh mà mua về chả làm gì được bác nào có điều kiện unlock được thì cho em xin 1 vé nha. ai unlock được call em cái giá cả thì bác cứ lấy giá tốc nhất cho bác. 0907585595
  7. kukl811292

kukl811292 Thành viên

Được Like:
    6
    có ai unlock hay biết chỗ unlock 910sh ko chỉ em với