Ý kiến về chất lượng âm thanh JMP!

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi tranquanganhls, 20 Tháng hai 2009.

1. tranquanganhls

tranquanganhls Thành viên

Được Like:
    100
    chủ đề này đã đề cập đến rồi mà bác.
    bác coi link này tham khảo nha!
    Mã:
    http://www.gsm.vn/forum/main/showthread.php?p=1193045
  2. tinhtinh86

tinhtinh86 Thành viên

Được Like:
    24
    em thì cũng thích nghe trên sony hơn hihi...thực tế với em sharp nghe tốt nhưng ko tới mức như mọi người vẫn tung hô=D>nhưng hay hơn ipod video thật
  3. royal_axn

royal_axn Thành viên

Được Like:
    57
    mình nghe bằng tai nghe của sharp hoặc sony mua ở Nhật đem về, to muốn nổ tai ra mà bác bảo nó ko to.:(|)
  4. Soft__bank

Soft__bank Thành viên

Được Like:
    5
    Em nghe 1 số bác kể lại là ở bên Nhật, ngoài đường không ồn ào, không chỗ nào ồn ào cả, các dòng máy sản xuất họ đều có loa ngoài bé, volum khi nghe nhạc bằng tai nghe cũng bé, ở mức độ vừa phải, không phải bênh JPM, nhưng em thấy công suất như vậy là vừa, nghe để thưởng thức nhạc, không có cảm giác mệt mỏi tai, đau đầu, không như các máy khác, SL45, nokia, Sony, công suất cao quá, mở volum cao nghe 1 lúc thấy mệt và sợ :-"

Chất lượng âm thanh thì chỉ biết là mở to hết cỡ không bị rè, với điều kiện nhạc chất lượng cao, nhạc không lời ít âm bass, còn mà cứ mở nhạc Dance thì không loa nào chịu nổi cả,...=:)
  5. DavidRain

DavidRain Thành viên

Được Like:
    1,339
    Đúng là về khoản "to" thì JMP không bằng các máy tàu.
  6. Soft__bank

Soft__bank Thành viên

Được Like:
    5
    Đây là một nét đặc biệt của JPM, không cao nhưng ai cũng ngước......thèm
  7. 6543210

6543210 Thành viên

Được Like:
    205
    em nghe 920 với tai nghe Docomo , mở volume 14/16 là khá to rồi, nếu ở nơi quá ồn ào thì 15/16 , còn nếu max 16/16 chắc muốn lòi lỗ tai luôn quá
  8. trinhbacuong

trinhbacuong Thành viên

Được Like:
    389
    Phải nói là "tuy không to nh­ưng ai cũng phải ngơ ngác nhìn";)) Ko biết bác cần to như thế nào nữa ạ..em nghe u` cả tai nếu để hết cỡ...;))
  9. Anluulac

Anluulac Thành viên

Được Like:
    20
    chắc audiophile nghe nên có khác:-"
  10. masterfight

masterfight Thành viên

Được Like:
    1,310
    các bác quả thật nghe to giỏi nhỉ em nghe con SH03A của mình mà cảm thấy ở cạnh mình có tiếng súng nổ cũng chả nghe thấy gì luôn mà các bác vẫn thấy là nhỏ:-q:-q:-q