Yêu cầu phần mềm và cr@ck-k@y cho UIQ 2

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi Lightblue, 19 Tháng tư 2007.

1. Lightblue Amie

2. Bigbrid

Bigbrid Thành viên

Được Like:
    1
    Các bạn nào có phần mềm từ điển dùng cho máy p990i thì cho mình xin nhé. Cảm ơn nhiều!

Em xin các cho phần mầm xem phim Avi, phần mềm quản lý file,phần mềm ghi âm cuộc gọi, phần mềm đọc truyện dùng ổn định cho Motorola M1000.À các bác cho em hỏi cái, tại sao em lướt web mà hiện lên toàn chữ với ô vuông không đọc được, kết nối được mà khi đọc nội dung chẳng hiểu chán quá, bác nào giúp em với, cảm ơn bác nhiều lắm

Bạn nào có chìa của PM mobiola webcam 1.1 hoặc 1.04 cho mình với.

Các bác cho em hỏi Em cài POWER Mp3 rùi nhưng khi nhâp code 255 máy vãn báo sai code là sao vây các bác .IMel máy em là 354235003439589 bác nào chỉ dùm em tí à em dùng P910i .Thanks các bác nhiếu

Hoangtuyet ơi bạn hướng dẫn giúp mình cái bản app vào tý.Mínhcoppy app pase vào D/sytem/app/powermp3 /// nhưng máy báo đã có <app> rồi là sao bạn .mới dùng xin được chỉ giáo.Mà link bạn cho không vào được bạn ơi

bạn cài đè vào đó là ok thôi.

Cho em xin 'pass key' của chương trình ghi âm mp3- Sound Explore với nhé.Máy em là P910 và P900 .IMEI là: 354235 00 7309 465 và 351965 000 7189 15.Cái này ghi âm ra mp3 chất lượng cao lắm,có thể xài khi close flip,nhưng em đang xài trial nên hết hạn rồi anh ơi.Thank các brother !

Mình đã tốn rất nhiều thời gian để tìm Pm chát trên DT p910i mà chưa thấy PM nào chạy ok cả. Bác nào có PM nào co cả Cr**ck cho mình xin với.Xin chân thành cảm ơn rất nhiều

thế ko ai có phần mềm YAHOO MESSAGE cho P910i àh?ở bên S60 vẫn có phần mềm đó mà!ai có cho P910i thì cho mình với nhé.

đã có phần mềm ghi âm cuộc gọi chưa? Sao không có 1 "cao thủ" nào có thể viết nổi phần mềm này à? chán không buồn chết mấy em UIQ!!!!!!!!!!!!

Bác Hoàng ơi tớ cài được cái DictEV rồi. cám ơn bác. nhưng Bác cứu mình cái ACM với mình đau đầu với nó quá. À làm sao để fullsreen cái logo hả bác?

Cài trên P99i hay P910i hả bác?

Bác nào có từ điển Pháp Việt - Việt Pháp (có chìa) thì cho em xin nhé.

Thanks

To bxd:
    fileman của chú là.
    email; hoangbmwz8@yahoo.com
    code; 34745703

Bạn ơi sao mình cài xong khi kick vào biểu tương nó báo là <không tìm thấy > là sao .biết chỉ cho mình mơi. Cảm ơn bạn rất nhiều:hug:
  3. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Bạn dùng thử bản này đi, nhớ cài đè file .app vào nhé.
    http://www.4shared.com/file/14476465/44fc9cf7/Powermp_V3_1_4_UIQ.html?
  4. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Bạn cài thử này vì mình không biết bạn đang dùng bản version mấy. Nhớ cài đè file *.app vào thư mục C:\system\app\Sound Explore.
    http://www.4shared.com/file/14517960/c0eeba4b/SoundExplorerv2110ByQuasar_crk_.html
    phucloctruongton thích bài này.
  5. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Mình biết bạn đã tìm PM chat rất lâu rồi, và mình cũng đã gửi cho bạn PM agileMesseger của P9XX rồi, nhưng có lẽ bản đó chưa có chìa. Thế này đi, bạn thử cài bản của moto A9XX xem sao, vì mình đang dùng A9XX mà, bản này không cần chìa đâu.
    http://www.4shared.com/file/12743741/e6db4943/AgileMessengerMOTA925.html
    madein_80, bxd and phucloctruongton like this.
  6. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Cái full screen của logo là do bác khi flash lại bác không copy đủ file, tôi gửi cho bác đây.Còn cái ACM thì tôi vẫn đang tìm cho bác. Trong này bác phải copy đủ 8 file vào thư mục startup là nó sẽ đầy màn hình thôi.
    http://www.4shared.com/file/14761831/11df3668/Starup.html
  7. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    danghieu1412 and guti26 like this.
  8. 0880

0880 Thành viên

Được Like:
    0
    mình mới sử dụng p9 nên chưa biết dùng thế nào,ko hiểu vào ổ C,D là ở đâu mà mình tìm mãi ko có

Bạn phải dùng phần mềm fileman để vào trong các ổ A:\ , C:\, D:\, E:\, hoặc Z:\ .

A920 Bác ơi! nhưng hình như p8 và p9 cũng dùng được.

em tìm mãi không thấy Fónt Kobe đâu cả, các bác có cho e bộ cài của Fonts kobe nhé, em dùng M1000, cảm ơn các bác, mong sớm có hồi âm

Các bác ơi làm ơn cứu vói. Em cài cái ACM 2.5 for motorolar của cả Bác Hoàng vả Bác Angola nhưng ko có bản nào Cracccck được hết cứ báo (invalive code number). Trong khi đó cũng bản này các bác dùng vô tư Craaaaaaaaaaaaaaaaaackkkkkk thoải mái ko có chuyện gì. Theo mấy bác tớ phải làm gì ?

Pác Hoàng Tuyết ơi,đúng là bản 2.1 này rùi.Em cần nó quá nhưng sao không Down được.Pác xem lại link giúp em với.Thanks.:(( :(( .

Các bác có phần mềm calculator nào kiểu scientific k, cho em xin với, em đã search trên diễn đàn này rồi nhưng k có. Cám ơn các bác.

Anh Hoàng và bác LightBlue hoạt động tích cực quá :)

Anh Hoàng tìm được cái soft kích loa thì share cho em và mọi người nhé.

Thanks

cho mình xin key cua Magic laucher. Imei la 354235003714015

Bác nào dùng PXXX làm ơn gửi cho tôi cái file VKFEP.MBM trong ổ Z:\fep\ được không?

Em click vào link nó cứ báo:
    SoundExplorer+v2[1].10+By+Quasar+(crk).rar
    [​IMG] You are already downloading a file from IP-address 203.160.1.52. To download another file you have to wait until current download process is finished.
    In case you are not downloading anything and got this message, then you are using a proxy-server or a shared IP-address.
    With Premium account you can download many files at the same time even if the proxy-server is used. Get your Premium account right now to download instantly.

Ngày xưa dùng máy dòng S60 co' phần mềm karaoke hàng trăm bài trên Máy.các bác cho hỏi con P910i có phần mềm nào hát karaoke tren nó không ???

Bạn nào có chương trình nghe đài FM trên P910i cho minh xin voi, up lên cho anh em download về sài luôn.
    Thanks trước nha.

anh nào có CR KDP UIQ P910 ko ? em tìm hoài mà không thể tìm được, nhờ anh em giúp đỡ nha ! em cám ơn trước

Thanks bạn. Mình đã thử chương trình này rồi nhưng không sài được bạn ơi. Các bạn có chương trình nào khác ngoài chương trình này không.
  9. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887

Của bạn:
    35842353

Đăng ký với tên hongkhanh2 luôn nhé.

1 điều nữa là lần sau post có dấu dầy đủ đàng hoàng nhé.
    hongkhanh2 thích bài này.
  10. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Tìm ở đây nhé, lần sau chú nhớ copy vào thẻ để không phải xin nữa.
    http://www.4shared.com/file/14691179/3db504a5/KOBESmartKey.html
    bxd thích bài này.