Yêu cầu phần mềm và cr@ck-k@y cho UIQ 2

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi Lightblue, 19 Tháng tư 2007.

1. bibisharp

bibisharp Thành viên

Được Like:
    18
    cái RTO đó khi mình gọi cho người ta trong lúc mình chờ thì mình nghe nhạc trên thẻ nhớ hay máy của mình thôi,mình có thể set bài nào theo người nào mình thích(nhưng hông nghe chuông tít tít bên kia nên hông biết máy có bận hay hông?)....chứ hông phài làm nhạc chờ được đâu,cái đó chỉ có nhà cung cấp dịch vụ mạng mới được thôi.9oodluck
  2. eyeukhong

eyeukhong Thành viên

Được Like:
    2
    thank bác nhé ...bác cho em cái mobireader luôn đi ,em seach rùi nhưng không thấy ...
  3. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Bạn tải về, cài vào máy điện thoại. Sau đó copy cái file ở bài trên vào trong mục ebook mà đọc.
    Download.
  4. uminh

uminh Thành viên

Được Like:
    0
  5. anhducst2001

anhducst2001 Thành viên

Được Like:
    2
    Bác nào biết phần mềm chống mất trộm điện thoại không nhỉ?Phần mềm mà nếu mà thay sim thì nó không cho sử dụng và gứi sms đến một số máy đặt trước đó.Thanks
  6. anhducst2001

anhducst2001 Thành viên

Được Like:
    2
    Chào bác Hoàng Tuyết,cái bản đồ nghệ an bác cho khó tải quá,tải mãi mà chỉ mới được phần mềm Nghệ an 1,còn Nghệ an 2 nó không cho tải về bác ạ.
  7. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Bạn chú ý là bạn phải down từng cái 1, không down liền mấy cái được đâu. Sau khi download bản 1 về bạn thoát ra ngoài 1 lúc rồi vào down tiếp bản 2 là được ngay mà, mình vừa kiểm tra link rồi, vẫn tốt nguyên.
    anhducst2001 thích bài này.
  8. newkissvnn

newkissvnn Thành viên

Được Like:
    64
    ko bít có phần mềm nào đọc được định dạng .wma không nhỉ hay có thể chơi được wmv thì anh em chỉ dùm tôi với. Thanks.
  9. hangchinh

hangchinh Thành viên

Được Like:
    0
    Cho em xin crack cua ADL 1.01
    IM: 355826001400315
    Em cần gấp cám ơn nhiều
  10. NGAGELX

NGAGELX Thành viên

Được Like:
    12
    Cho mình xin phần mềm chat yahoo wa wifi của đt P990i, cho xin key hay crack luôn hen. Cám ơn nhiều