Yêu cầu phần mềm và cr@ck-k@y cho UIQ 2

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi Lightblue, 19 Tháng tư 2007.

1. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Cái nì thì tui nghĩ không có phần mềm rồi bạn à. Chỉ còn cách bạn sang bên box PC, tìm phần mềm edit sound nào đó, tăng volume của bài nhạc chuông lên lớn là OK à.
  2. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Có bản 1.52 bạn. :)
  3. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Bạn tải lại bản 3.0 này thử xem.
    tnthanhlan thích bài này.
  4. anhducst2001

anhducst2001 Thành viên

Được Like:
    2
    Chào các bác,bác nào có phần mềm kích cho sóng điện thoại tốt hơn không?Tôi dùng máy p910i.Xin cảm ơn.
  5. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Bác biết thật sự có phần mềm đấy không? Và nếu có thì nó tên chính xác là gì nhỉ? Hay là bác chỉ xin vậy vậy thôi?
  6. anhducst2001

anhducst2001 Thành viên

Được Like:
    2
    Thực sự là tôi không biết có phần mềm đó hay không?Do mạng chập chờn quá bức xúc nên hỏi tìm xem có hay không thôi!Ở nhà sóng kém quá ,gọi cho tổng đài viettel rồi mà chưa thấy dựng trạm BTS.hic.
  7. blackcat_ibd1

blackcat_ibd1 Thành viên

Được Like:
    1
    cần tìm soft man hình chờ cho P990i

Em không biết có có không nhưng vẫn cứ mạo muội hỏi các bro, ko biết có cái phần mềm nào cho P990 ma ơ chế độ màn hinh chờ no hiển thị cái đồng hồ kim ko nhi!!!nếu bro nào có thì share cho em với nhé
  8. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Trên diễn đàn có rất nhiều phần mềm này rồi mà bạn, sao bạn không dùng chức năng tìm kiếm đi???? Lần sau bạn nhớ search trước khi hỏi nhé.
    Thanks!
    blackcat_ibd1 thích bài này.
  9. minhteo

minhteo Thành viên

Được Like:
    1
    chào bác hoàng tuyết xin cho em hỏi có pm nào báo thức không vì mấy ngày nay em dậy trễ hoài hà.cảm ơn bác hoàng tuyết nhiều.
  10. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Bạn thử cài phần mềm Alarmclock này nhé, nó là phần mềm chạy trên nền java nên cũng không biết là UIQ có chạy được không nữa, mình cũng chưa thử mà, bạn thử luôn đi nhé.
    Hoặc bạn thử cài phần mềm này xem. (Cả 2 phần mềm này mình đều chưa thử đâu)

AquaAlarm1_4_UIQ