Yêu cầu phần mềm và cr@ck-k@y cho UIQ 2

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi Lightblue, 19 Tháng tư 2007.

1. mr_viet_anh

mr_viet_anh Thành viên

Được Like:
    0
    thanks pac nhe,nhưng mà ko có cak nào có đc bản hoàn chỉnh hở pac,7 ngày làm 1 lần thì...
  2. kdv2108

kdv2108 Thành viên

Được Like:
    2
    Tui ở xa muốn mua cái đó nghe nói cũng khó.Hình như bên PDAVIET có người C***K được thì phải.Chúc bác năm mới bình an và tiếp tục nhiệt tình giúp đỡ anh em nhé.Thanks
    À tui có một số PM muốn chia xẻ bác có thể hướng dẫn tui cách post lên diễn đàn hoặc 4share
  3. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Forum giới hạn dung lượng nên bạn đăng ký 1 tài khoản free, 4shared hoặc box.net,... sau đó up lên thôi.

Hoặc gởi qua mail rồi tui up lên: lightblue_dreams@yahoo.com.
  4. tnthanhlan

tnthanhlan Thành viên

Được Like:
    6
    Các Bạn HoangTuyet, LightBlue hộ mình với! Cho mình xin ki của Profimail 2.85 với ADL 1.01 với! Khó quá, cảm ơn các bạn nhiều nhé!
  5. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Bạn lấy nguyên bộ ADL ở đây xem.
    Còn profimail tui tìm sau.
    tnthanhlan thích bài này.
  6. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Pròimail 2.85 thì bạn vào trong Box các phần mềm cập nhật cho UIQ2.1 mà tải về, đã có rồi đó.
  7. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Còn không thì bạn xài đỡ 2.83 trước nhé, ở đây. (link hoangtuyet upload) :D
  8. athars

athars Thành viên

Được Like:
    10
    các bác cho em hỏi về P910i tí! Con P910i của em mua sách tay, em mở máy ra thì số imeil của tem máy là 354235002646337 lần trước em xin các bác mấy cái phần mềm có cr... khi register thì nó hiện số imel là 354235004698532 nhưng quan trọng là em nhập cả 2 cái số imeil này vào cra... thì đều nhận được thông báo là "check digit wrong imeil" bác nào biết tại sao thì chỉ hộ em cái, em cảm ơn trước nhé !!!!
  9. athars

athars Thành viên

Được Like:
    10
    các bác hộ em cái nào:mad:
  10. dangmanh_gtvt

dangmanh_gtvt Thành viên

Được Like:
    1
    có pro nào giúp e với cho e xin cái key power mp3 imei của e là 35423500-719204-4-6 em dùng p910 thank pác tc nha ^^