Yêu cầu phần mềm và cr@ck-k@y cho UIQ 2

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi Lightblue, 19 Tháng tư 2007.

1. nnhocngocnghech

nnhocngocnghech Thành viên

Được Like:
    0
    không chỉ vtalk đâu hầu như các trò chơi java đều chạy không được hết bồ ơi
  2. phucha12

phucha12 Thành viên

Được Like:
    0
    vậy thì cái java trên máy của bạn không tương thích với java của trò chơi bạn thử kiểm tra java của bạn xem đang là 1.00 hay là 2.00 hai fiên bản này khác nhau nên hỗ trợ cung khác đấy.mà bạn cài java của trò chơi như thế nào?nếu file*jar thì cài vào mục java máy cài ra là chạy đc, còn là đuôi sis thì cài ra là chạy thôi. khi cài nó có báo mã lỗi 3 không?
  3. hoaico

hoaico Thành viên

Được Like:
    0
    bác lightblue cho tui xin cái code của vibor 2.7 con a1000. imei 354911-00-129417-2.cảm ơn bác nhiều hoặc bác chỉ em cách lấy code cũng được.
  4. nnhocngocnghech

Được Like:
    0
    mình cài đuôi *.jar bồ ơi.mà nó cứ báo lỗi 3 gì đó.mình có tìm tài liệu đọc thì biết do firmware.nhưng firmware của mình là R5 rồi mà vẫn không chạy được
  5. concamuc

concamuc Thành viên

Được Like:
    0
    có phần mềm nào để chát dc bằng con P910i ko mấy bác ơi. em cũng tải Vitalk về nhưng ko sài dc.nó báo lỗi 3.híc híc Ngoài Vitalk ra còn phần mền chát nào nữa ko ạh
  6. nnhocngocnghech

Được Like:
    0
    bạn dùng cai slick di.xài cũng được lắm đó.chỉ tội luc 6h-7h khong vào được thôi.do đông quá
  7. concamuc

concamuc Thành viên

Được Like:
    0
    ban co phần mềm slick ko cho mình với .hướng dẫn cách cài luôn nha .mình cảm ơn
  8. nnhocngocnghech

Được Like:
    0
    bạn vào đây down nha.cái này miễn phí đó.down xong chép file *.sis vào thẻ.sau đó cài vào bộ nhớ máy nha.
    Mã:
      [URL]http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=556732[/URL]
  9. lananh01

lananh01 Thành viên

Được Like:
    0
    Chào hai bác lightblue và bác Tích Châu. Hai bác, bác nào có key của phần mềm : alone mp3 player ( nghe nhạc); agile messenge ( chát); bets message store( chặn tin nhắn); díksclearner; unreal player và trò line trên P900 thì cho em xin key nhé. imeil máy em:351965-00-509628-3. Em xin cảm ơn hai bác trước nhé.
  10. whoareyouwhy

whoareyouwhy Thành viên

Được Like:
    1
    Hi bạn mình thấy trang này của bác lightblue đã có tất cả và rất đầy đủ bạn vào xem nhé :)
    http://www.4shared.com/dir/340082/2be2ae0d/sharing.html
    Thay mặt tất cả anh em dùng UIQ2 cảm ơn bác lightblue
    Lightblue thích bài này.