Thảo luận ► Nơi yêu cầu + thắc mắc, giúp đỡ về games ◄

Thảo luận trong 'NGAGE: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi HuyTim, 22 Tháng ba 2009.

1. Còm.

Còm. Giả Vờ Hết Staff Member

Được Like:
    7,039
    Bất_Tận thích bài này.
  2. Bất_Tận

Bất_Tận Thành viên

Được Like:
    0
    Cái game Tom bác share cho e í, e down về đuôi file là 7z e đổi thành rar. nhưng mà e bung nén xong ko thấy có file system. Vậy cài vào thẻ như thế nào vậy bác. E mới dùng mong bác giúp ạ.
  3. Còm.

Được Like:
    7,039
    bạn phải để nguyên file 7Z giải nén chứ.nếu chưa có phần mềm giải nén 7z thì tìm down về nhé! nếu vẫn không có folder system thật thì chắc chắn sẽ có folder dạng 6Rxx ,bạn chỉ việc cop vào E/system/app là được thôi nhé :)
  4. ninja_fantasy

ninja_fantasy Thành viên

Được Like:
    0
    cac ban moi dung ngage a? tui co 1 dong game ngage day tui dung tan 5 cai may ( 3 cai da hong) trong suot 5 nam troi nen kinh nghiem ngage co thua. Tiec la co 1 dong game hay, 1 dong may ma cha co ai choi cung. Toan choi 1 minh buon chet. CO ai o ha noi khong? PM tui theo nick ngage_vui[MENTION=285992]yahoo.co[/MENTION]m tui cai game free cho dong thoi huong dan su dung luon. Lam sao copy phan nho game tu may nay sang may khac nua. Chu tui choi 1 minh cung buon qua. Cai game ve thi cung chi choi duoc 1 minh thoi. Tui muon lap hoi ngage offline anh em ung ho nhe
  5. znh0cxauz111

znh0cxauz111 Thành viên

Được Like:
    0
    có bác nào có lòng tốt cho em xin game KOF đã việt hoa hok....có mỡ sẵn 2 con boss thì càng tốt..em đang xài bản tiếng anh...cài đè lên dc ko hay phải gỡ ra cài lại...vậy..
  6. znh0cxauz111

znh0cxauz111 Thành viên

Được Like:
    0
    bác nào có lòng tốt cho em xin nha...
  7. sayit123

sayit123 Thành viên

Được Like:
    78
    Bác nào có file save asphalt urban gt 2 mà mở khóa tất cả cho em với ^:)^^:)^^:)^
  8. Maicaolam

Maicaolam Thành viên

Được Like:
    50
    Còm. thích bài này.
  9. meandyou

meandyou Thành viên

Được Like:
    0
    van khong co file 6rxx gi do luon ban,ban thu fix lai dum minh dj
  10. Còm.

Được Like:
    7,039
    folder ấy là 6R23 hoặc 6R ... gì gì đó,chứ kh phải tên là 6rxx,6rxx mình viết ám chỉ "XX" là tên dãy số thôi :)>-
    nếu vẫn không thấy thì bạn gửi link game đó cho mình,mình xem lại cho