◄ Tổng hợp các phần mềm (Việt Hóa) cho N-Gage ►

Thảo luận trong 'NGAGE: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi HuyTim, 6 Tháng mười 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vokhanhyen

vokhanhyen Thành viên

Được Like:
    794
    S60Unpack V0.5 Fixed cho Ngage by Vokhanhyen

Các bạn còn nhớ Pm này mà trước đây mình UP trên Blog,nhưng với Phiên bản mới này cũng vậy,được nâng cấp và sửa lỗi cho phiên bản trước đó là v0.4
    Phần mềm phiên bản v0.5 được fix lỗi cho 2 phím mềm chuột trái và phải(đã sử dụng đc 2 phím này) và việt hoá bởi Vokhanhyen
    Phần mềm có tác dụngmowis đc cập nhật trong phiên bản này là có thể giải nén gói tạp tin ngay trong phần mềm,sử dụng phím mềm chuột trái-phải hoặc tạo các hiệp hội liên kết trong X-plore để các thể bung gói trực tiếp trong X-plore,nó hỗ trợ đc rất nhiều tệp tinm đc bung gói nhưng Ngage cũng chỉ sử dụng 1 vài tệp tin ,à thôi !
    Note: phiên bản 0.5 đc fix cho ngage và QD by vokhanhyen

Các file đính kèm:

2. vokhanhyen

vokhanhyen Thành viên

Được Like:
    794
    NameOK v1.5 viêtNam Editor cho Ngage by vokhanhyen

1 phần mềm python phiên bản đc cập nhật nâng cấp với các tính năng mới sau :
    +)đổi tên bên trong và ngoài của ứng dụng không giới hạn kí tự.Nhưng thật đáng tiếc là với Ngage thì cho dù viết 100 kí tự thì nó không thay đổi mà chỉ có > hoac = 9 kí tự mới thay đươc.nhưng đặc biệt là chỉ mất 5s chứ không cần đến 9s như lần trước
    +) có thể xem tên ngoài menu hoặc cả trong cả ngoài ứng dụng
    +)Chạy trực tiếp ứng dụng
    +)có thể thay đổi mậ khẩu.cái này hay
    +)sao lưu và khôi phục dữ liệu
    ...............
    Hãy khám phá thêm chức năng cho nó !
    Note: Phiên bản đc Chỉnh sửa và việt hoá 1 ngôn ngữ by vokhanhyen !CHúcvui !

Các file đính kèm:

3. vokhanhyen

vokhanhyen Thành viên

Được Like:
    794
    [python]yourLife_cuộc sống của bạn v1.00 vietnam by Nafiloy

1 phần mềm python giúp kiểm tra xem bạn đã sống được trên đời này bao nhiêu ?
    Cho biết chính các giây,phút,giờ,ngày,tháng,năm mà bạn đã có mặt trên cuộc đời !he he he
    Note: Yêu cầu python cho QD nhé các bạn !

Các file đính kèm:

HuyTim, Vô Thiên, Virgo and 9 others like this.
  4. vokhanhyen

vokhanhyen Thành viên

Được Like:
    794
    Hôm nay buồn buồn ! chẳng có gì để làm ! ghé qua GSM chơi ! post 1,2 Phần mềm cho các bạn nghịch cho đỡ buồn !
    Chắc các bạn đã biết đến trình quản lý file này ! Trước có vài người đã việt hoá cho cả v1 và v2 ! nhưng việt hoá chưa kĩ lắm ! Nhân tiện thì mình việt hoá lại hco anh em Ngage dùng !
    Tại sao mình lại việt hoá lại,chỉ đơn giản rằng mình luôn dùng quản lí này song song với X-plore (có thể 2 cái này là anh em họ hàng của nhau )
    Cái đặc biệt thứ 2 là :pM quản lí file này tất nhiên là hay hơn Smartfile Man,nhưng vẫn thua X-plore.Nhưng bù lại,nó lại có 1 vài cái rất đặc biệt mà cả SmartFile và x-plore không có.nếu ai đã từng dùng và là người hay nghịch máy sẽ thấy nó cũng có rất nhiêu cái hữu ích! Đối với mình thì mình vần cài cả 2 cái quản lý để sử dụng
    NOTE:phiên bản phần mềm v1.17 dành cho dòng S60v1 được mình việt hoá đến 99,5% cho anh em sử dụng ! hãy dùng để cảm nhận nhé ! và nên biết kết hợp với X-plore để trở thành người dùng Ngage Chuyên Nghiệp !

Các file đính kèm:

Còm., tranhuutien, HuyTim and 14 others like this.
  5. vokhanhyen

vokhanhyen Thành viên

Được Like:
    794
    APP zip Pro_sDoubler Psiloc v1.86

Nghe tên các bạn có thấy hay không ! Nén Các ứng dụng chuyên nghiệp làm nhân đôi bộ nhớ trống !
    1 phần mềm của hãng Psiloc mà nhiều người chắc ít ai đã từng dùng thử qua ! mạc dù nó đã có từ rất lâu những chắc chẳng ai quan tâm và để ý tới ! hic hic !
    Nhìn vào hình mình post cho các bạn,các bạn có thấy nó như thế nào:-s
    Tác dụng chính :
    - Nén các dụng dụng cài đặt trên máy 1 cách rất mạnh mẽ
    - Có thể tạo các nhóm và nén
    - Nén tin nhắn,nén danh bạ,nén Application
    - Tuỳ chọn các mức nén: bình thường,tốt,cực kì tốt
    Các bạn thấy đấy ! ví dụ như Pm UcweB,nặng tới hơn 1Mb,vậy mà nó nén tới 41%,tức có nghĩa là nó nén xuống gần 1 nửa,có nghĩa là không nhân đôi bộ nhớ thì hơi phí ! như vậy là các bạn có thể thêm đc vài bài hát hay là vài cuốn tiểu thuyết rồi phải không
    NoTe: phiên bản PM đc việt hoá đến 99% cho anh em sử dụng nhé !(có 1 vài chỗ chắc chỉ có chúa mới biết để việt hoá),Ngoài ra các bạn cũng nên lưu ý 1 chút nhé ! vì là nó nén ứng dụng nên khi chạy nó hơi chậm 1 chút,nhưng vẫn còn nhanh chán,và điều đặc biệt thứ 2 là cái hãng psiloc này rất hay xung khắc với các Pm của hãng khác (ví dụ như cái FExplore kia kìa)\m/

Các file đính kèm:

Còm., tranhuutien, HuyTim and 8 others like this.
  6. vokhanhyen

vokhanhyen Thành viên

Được Like:
    794
    Nuance.TALKS v2.51.4 Việt hoá

Một phần mềm phát âm tất cả các chữ tiếng Anh trên màn hình máy điện thoại của bạn ! Thích hợp với những người muốn nghe và học tiếng Anh ! nó phát triển cho những người mù đấy:D
    Nó quá tiện lợi và nhẹ kí hơn cái phát âm của từ điển mobile_dict phải không !Nó mà đọc tiếng Việt thì chuối cả nải ! hahahahaha ! lúc việt hoá xong nghe nó đọc tiếng việt mà ngộ quá !vãi cả chưởng.
    NOTE: phiên bản việt hoá cho những ai thật sự cảm thấy muốn học tiếng anh 1 cách chuyên nghiệp.Đặc biệt là chỉ có Vokhanhyen Việt hoá nó !;))
    Hãy kết hợp với từ điển để nó phát âm cho các bạn nghe nhé !Hãy down về rồi cài bản PATH để đăng kí với KEY bất kì.Nó phát âm với giọng chuẩn của Nước Anh đấy!=D>
    Hình như Pm nó xung khắc với Fonts tiếng việt.Vậy nên có 1 cách khắc phục là các bạn vào !/system/fep và xoá cái fep đó đi nhé,sau rồi khởi động lại máy.Chúc các bạn thích thú với cái Điện Thoại biết nói này !À quên,nếu bao giờ chán nó rồi mà muốn REMOVE nó,hãy nhớ vô hiệu hoá nó đi đã nhé ,không thì bị system Erro thì giáng mà chịu%-(
    Down cả 3 về rồi cùng giải nén ra nhé !

Các file đính kèm:

7. Còm.

Còm. Giả Vờ Hết Staff Member

Được Like:
    7,039
    sau đây là pm xem ảnh đã quá quen thuộc cho em Gage nhà ta đã VH

[​IMG][​IMG]
    chạy xong đăng kí code 00000!chúc vui!

Các file đính kèm:

8. Còm.

Được Like:
    7,039
    CÓ BẢN VH CHO CÁC BÁC NÈ(không cần giải thích gì thêm):D.chúc vui!

Các file đính kèm:

9. cuntom

cuntom Thành viên

Được Like:
    3,489
    NỘI QUY CHÍNH THỨC CỦA DIỄN ĐÀN !
  10. Còm.

Được Like:
    7,039
    dành cho bạn nào muốn 4mat!chức năng chính là định dạng và phân vùng thẻ nhớ!sản phẩm đã đc VH dùng vô tư trên QD còn C thì chưa thử!các bác test dùm trên C giúp mình nhé:)(lưu ý cái pm này trên máy kh cài trên thẻ nhớ)

Các file đính kèm:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.