◄ Tổng hợp Game (giả lập Vnes) cho N-Gage ►

Thảo luận trong 'NGAGE: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi huynhphutien, 8 Tháng năm 2008.

1. nguyenngochait

nguyenngochait Thành viên

Được Like:
    0
    Có cái game gì gần giống "giải phóng cu ba" ngày trước e chơi... có đặt bom xong rùi chạy... có con chó nó cắn, thấy xe tô thì lên xong ấn cái gì đó nó lắc lắc thế là chạy đến nơi khác,
    e k nhớ lắm nữa tự dưng muốn chơi
    bác nào hiểu ý e mà bit game gi thì mách e với nha...
  2. toilaai_1811

toilaai_1811 Thành viên

Được Like:
    0
    anh nào còn nhớ cái game đi màn bắn xác ướp cứu ông già ko,có cái game đó cho nokia n-gage qd ko cho e xin vs ạ.thanks all,chúc all sức khỏe ...!
  3. kingstrider

kingstrider Thành viên

Được Like:
    0
    Hồi đó em có chơi cái trò dạng như điệp viên vậy, mỗi mạng chỉ có 2 giọt máu, nếu đụng trúng đối thủ thì mất 1 giọt, còn bị bắn thì chết luôn. Em còn nhớ dáng vóc của thằng điệp viên này ốm nhom, mặc quần dài và áo đỏ. Game này chơi cực khó luôn, nhưng khổ nỗi từ ngày bán cái máy băng đi thì mới phát hiện mình không biết tên trò này. Hồi đó toàn gắn băng vô rồi chọn số chứ chưa bao giờ đọc tên của game :( . Bác nào biết tên game này thì chỉ giùm. thank!
  4. o0oVip_Gameso0o

o0oVip_Gameso0o Thành viên

Được Like:
    2
    up thêm game đi chủ thớt
  5. o0oVip_Gameso0o

o0oVip_Gameso0o Thành viên

Được Like:
    2
    bán n-gage qd đẹp+zin màu cam giá 700k
    ai mua alo 01286588577
  6. ninja_fantasy

ninja_fantasy Thành viên

Được Like:
    0
    game do tui ko nho lam nhung trong may ngage nha tui co game do o the nho 512mb. de tui ve tim lai, no bat dau bang nhu M hoac chu F, tim cung ko lau lam dau, cho to xin so dien thoai di, hom nao qua nha to giao luu ngage, nha to co tan 10 may ngage co 1 may ngage movistar va 7 the 512mb lien chan to se giup ban cai game 4 nut , game 6 nut sega va game dia mem dia vuong ngay xua
  7. minhduc37d

minhduc37d Thành viên

Được Like:
    0
    ai có game songoku đánh nhau ko??. .có xên cha,xên con,gô tên..v.v.. post cho mình với. .tìm hoài mà ko thấy. .hizz
  8. thuan1994a6

thuan1994a6 Thành viên

Được Like:
    0
    m.n kiem jum minh cai game de,minh cung ko nho ten la` gi` nua minh chi? nho vao choi la` dieu khien 1 con meo` di long vong trong thanh pho,tranh xa nhung con cho di trong thanh pho,co khi phai bang wa duong nua~ game choi rat hay
  9. thuan1994a6

thuan1994a6 Thành viên

Được Like:
    0
    Ai co dia game vcd 300 tro choi up len jum minh nha,luc truoc choi zui lam, nhung bay jo kiem ko co
  10. m.tan

m.tan Thành viên

Được Like:
    0
    nhìn mà nhớ kỷ niệm xưa quá