1 buổi chát đêm của Vạn Lý Độc Hành

Thảo luận trong 'Trò Chuyện Tổng Hợp' bắt đầu bởi aptech style, 25 Tháng một 2005.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. langtucodon_911

langtucodon_911 Ex-Mod

Được Like:
    395
    hehe, bác Vạn Lý độc hành dại quá ra xem làm gì để bây giờ bị mang danh hôi nách.(em cũng nghi bác hôi nách lắm:D=)))
  2. ZAGO

ZAGO Ex-Mod

Được Like:
    32
    sao bà con lại trêu anh vạn lý nhiều thế ....chết thật ...ổng khóc bây giờ ai mà dỗ được ổng
  3. cụt thế đếch nào được, hoạt động tốt, nhanh, nhậy :D :D :D
  4. langtucodon_911

langtucodon_911 Ex-Mod

Được Like:
    395
    Bao nhiêu năm rồi hả đại ca, nếu mà trên 20 năm thì đi thay dầu đi nhé :D
  5. aptech style

aptech style Guest

thấy giang hồ bảo thế, còn thì thực hư thế nào chỉ vợ bác ấy và mấy cô cave hôi nách mới biết =))
  6. aptech style

aptech style Guest

:-$ nhầm roài ai bảo bác ấy bị hôi nách, thơm lừng, iem ngủ cùng bác ấy suốt có thấy hôi đâu =D> , chỉ mỗi tội là khi đẻ ra đã mắc chứng mê gái hôi nách thôi =)) =))
  7. langtucodon_911

langtucodon_911 Ex-Mod

Được Like:
    395
    Hehe vụ này mới đây, kô bị hôi nách mà lại thích hôi nách ah`? Em có con bạn nách nó hôi kinh khủng luôn, nhìn thấy nó mùa đông thì còn nói chuyện được chứ mùa hè thì cách 10 m cũng kô muốn đứng. Bác VLDH có nhu cầu em giới thiệu cho
  8. aptech style

aptech style Guest

úi xời, trúng phỏm bác vạn lý rồi, phen này bác ấy phải hậu tạ bác langtucodon nhiều nhiều lắm, iem phải đi báo tin cho bác vạn lý mừng với được, từ hôm ở gia lâm đến giờ bác ấy vẫn chưa kiếm thêm được bé nào hôi nách
  9. langtucodon_911

langtucodon_911 Ex-Mod

Được Like:
    395
    tại vì tại em nên hôm ở gia lâm bác ý mới bị mất phỏm nên em phải giới thiệu lại cho bác ý em khác chứ kô thì bác ý hận em cả đời mất ( em này nách thì cứ phải gọi là hôi hơn cả chuột chết luôn)
  10. aptech style

aptech style Guest

hôi nặng thế chắc bác vạn lý phải giữ khư khư cả tuần mất :D
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.