1 Click - High-def Mobile™

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi minhhoang, 16 Tháng sáu 2008.

1. conan2901

conan2901 Gác Cổng Chợ Staff Member

Được Like:
    14,843
    nguyên nhân này xảy ra do mạng chỗ bạn chậm, đuờng truyền không liên tục nên bị.
    cũng có thể do bạn dùng IDM xảy ra lỗi trên
    nên chuyển qua dow về đêm khuy ;))
    và thử tắt IDM xem sao
    yogaaum thích bài này.
  2. lion_heart

lion_heart Thành viên

Được Like:
    16
    Em convert Phim có đuôi file VOB như vậy có được ko ạh?
  3. buiqtrung

buiqtrung Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    3gp chơi ok với VOB;;)
  4. lion_heart

lion_heart Thành viên

Được Like:
    16
    Ý em là nếu dùng 2 ct mà bác MH post lên ở đầu trang thì có convert file.VOB được ko? Em làm thử thì thấy nó convert ra đuôi.MKA chứ ko phải MKV. Dùng 2 cái đó thì mới có thể cắt đoạn video và cài subtitle cho video đc chứ dùng 3gp thì ko cắt đoạn video mình mún và cài subtitle đc. Các bác chỉ giúp em với.
    Còn nếu ko được thì các bác làm ơn cho em hỏi ngoài thị trường ở đâu có bán đĩa HD-RIP vậy? Em đang rất quan tâm, mong được các bác giúp.
  5. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    mkvToonix chỉ để merger và spiliter file AV.

Bạn dùng Boilsoft cắt file Vob theo ý mình, sau đó dùng 3GP High Definition để convert xem trên mobile. Thường khi trích xuất file vob, chương trình dùng có chọn tùy chọn có kèm theo subtitle cứng vào file vob.
  6. lion_heart

lion_heart Thành viên

Được Like:
    16
    Chời, ý bác là với file VOB thì em ko thể đổi subtitle cho nó được ạh? Vậy bác có thể cho em đường link down ct Boilsoft được ko ạh?
  7. levin

levin JMP Top Contributor

Được Like:
    2,514
    Vào đây nè cậu: http://gsm.vnshowpost.php?p=793852&postcount=3

* Chú ý ID và key CRK có ghi kèm theo! ^^
  8. jansen

jansen Thành viên

Được Like:
    257
    hic. điện thoại thì ko có. đành ngậm ngùi ngồi nghiền 500Gb film HD 1080p vs trailer game qua PC vậy :D
  9. dung060278

dung060278 Thành viên

Được Like:
    5
    mình có cây nec n905i .mình biết cách chép nhac và phim hết rồi.mình dùng total video converter để chuyển qua mp4 ,coi cũng rỏ lắm.còn có cách gì để cây n905i coi rỏ hơn kô.mình mới sài xin đươc chỉ giáo.ban nào cần cài phần mền chép nhac thì alo cho mình 0989221237 mình gởi cho.moos play chép vô nghe hay hơn wido 11 nửa mình thư rồi
  10. buiqtrung

buiqtrung Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    chất lượng convert trên total với HD thì ko = 3GP convert.còn nghe nhạc thì chơi 400VBR convert= foobar là ok.