10 Bước để hack vĩnh viễn E63, E71, E66 FW mới.

Thảo luận trong 'S60 3rd: FIRMWARE - SIGN - HACKPHONE & HACK APP' bắt đầu bởi caoquy8x, 25 Tháng bảy 2009.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. N[Khánh]:p

N[Khánh]:p Thành viên

Được Like:
    5
    Theo em đc biết là mỗi imei đều có 1 file cer và key riêng, nhưng PM sign này dùng để sign file .sis trên máy tính. Vậy lúc sigm xong thì file đc sign chỉ dùng đc trên máy có imei lúc mình xin file cer,key đó thôi hay là dùng đc cho tất cả các máy khác ạ?Thank bác nhiều nha!
  2. letmego

letmego Thành viên

Được Like:
    13
    chỉ dùng đc cho máy có imei lúc bạn đã xin cer và key thôi ha
    N[Khánh]:p thích bài này.
  3. Safin

Safin Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn ơi, mình làm theo bạn hướng dẫn để sign fexplorerv_3cwy8rtl.sis nó báo lỗi
    File Cer và Key mình lấy đúng số imei của máy E71 luôn. Help me pls!!!!!!!!!!
  4. tintin.com

tintin.com Thành viên

Được Like:
    0
    Mình đang bị tắc việc copy file vào ổ A, nó ko cho phép copy là sao nhỉ?

Cảm ơn
    Hoàng
  5. hohiep

hohiep Thành viên

Được Like:
    20
    Bạn có chắc chắc rằng key của bạn đúng ko ...bạn hãy giải nén cái file có chứa Cer và key của bạn cho vào một thư mục "ngoài desktop máy tính của bạn" rồi trình tự làm theo bài trên xem được không
    @ mình checks thấy đường dẫn tới file .key kong phải cái .key bạn xin ( theo mình thế thôi)
    Chúc thành công
  6. hohiep

hohiep Thành viên

Được Like:
    20
    Bạn thử

Vào X-plore nhấn phím "5" clicks vào tất cả ô còn trống ...rồi làm tiếp phần bạn cần...
  7. thanhvannguy3n

thanhvannguy3n Thành viên

Được Like:
    7
    Hôm nay h*****ck con E66 theo cách này được lun phải công nhận là dễ dàng hơn nhiều so với lần trước em h****ck con N82 .Các bạn chưa h****ck được nên đọc kĩ lại hướng dẫn xem có sai sót ở đâu ko chứ mình thấy mình làm theo như vậy được lun mà . chúc may mắn
  8. kden

kden Thành viên

Được Like:
    0
    Mình đang ở Tiền giang( Mỹ tho) xin hỏi có chổ nào Hack cho máy E71 ko? chỉ giúp mình với. Thank
  9. DOAN DUNG

DOAN DUNG Ex-Mod

Được Like:
    1,466
    Theo mình thì bạn tự nghiên cứu bài trong trong topic này rồi tự hack cũng dễ thôi ,đâu cần phải đem tiệm,vì khi hack thì buộc phải có file cer + key theo số imei của máy bạn ,nếu bạn có đem tiệm thì cũng phải chờ 1,2 ngày để đăng ký có file cer rồi mới thực hiện sign file hack cho bạn được ,vậy thì bạn tự hack là biện pháp hay nhất ,trong khi hack nếu có trở ngại thì post bài kèm theo lỗi sẽ có AE hướng dẫn thêm cho bạn ..Thân
  10. Onglaovuive

Onglaovuive Thành viên

Được Like:
    1
    Bạn làm ơn cho mình xin cái Mapdrives thì mới làm được.Thanks you.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.