3110c tập trung dưới 1 topic...

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi TUKAN, 6 Tháng mười 2007.

1. komoridako

komoridako Thành viên

Được Like:
    0
    Chợ trời 5k :)) ( mặc cả có khi 4k cũng bán, but 5k nó chẵn nên chẳng mún mặc cả nữa )
  2. binh2d

binh2d Thành viên

Được Like:
    1
    Cap USB mua chi mat 15k thoi ban ah, minh vua mua mot day o cua hang ban dia nhac do. Day nay giong voi day cap may nghe nhac Trung Quoc thoi khong co gi dac biet ca.
  3. komoridako

komoridako Thành viên

Được Like:
    0
    Bác ơi, 5k thui :), 15k đắt quá. :p. Em mới mua muh. ( chưa mặc cả chi hết)
  4. gsmckx

gsmckx Guest

thankssssssssssssssssssssssssssssssss
  5. kuomdaica

kuomdaica Thành viên

Được Like:
    0
    cái cấu hình gprs này hình như trong máy đã tích hợp sẵn rồi mà. Kô có tin nhắn trả về thì cứ nhắn nhiều vào. ok
  6. thangtiensinh

thangtiensinh Thành viên

Được Like:
    7
    giúp em với mấy huynh ơi.sao em thấy chuông tin nhắn của 3110c nhỏ thế nhỉ.lúc nghe thử chuông thì thấy bình thường mà sao dùng làm chuông tin nhắn lại thấy nhỏ đi.thế là tại why?
  7. quang_lac

quang_lac Thành viên

Được Like:
    2
    các bác có xài được GSMS ko vậy?mình cài vào mà ko nhắn tin được,may đã kết nối GPRS.giúp mình với.máy minh V6.01
  8. babychicken^.^

babychicken^.^ Thành viên

Được Like:
    10
    To: Nokia3110c
    Hình như những máy mới sản xuất trong năm 2008 thì xài good lắm, nhỏ bạn mới mua hồi tháng 2 ở thế giới di động 108 Nguyễn Trãi, seri 353........... , v6.01, copy nhac hơn 800MB vừa MP3 vừa 3GP mà ko bị gì hết cập nhật thư viện chạy vù vù lun ^.^, chắc nokia đã khắc phục sự cố cho con 3110 này rùi đó.
  9. 3110classic

3110classic Thành viên

Được Like:
    2
    Mình vừa up FW con 3110c của mình lên 6.02. Sau khi up FW xong, bộ app (calculator, converter, catalog, yahoo! go) và mấy cái theme mặc định bay hết. Vậy ai có xin up lên lại giúp mình. Thanks trước.
  10. BlueStar

BlueStar Thành viên

Được Like:
    566
    Cái Yahoo!Go của 3110 seo ko có tiếng Việt dzậy, mà hình như đâu có Y!M đâu >.<