3110c tập trung dưới 1 topic...

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi TUKAN, 6 Tháng mười 2007.

1. nokia3110c

nokia3110c Thành viên

Được Like:
    57
    cách tạo themer đẹp cho máy 3110c thì bạn chỉ có cách vào trang www.ownskin.com vào đấy bạn sẽ phải đăng kí 1 ac nếu lười thì bạn có thể dùng ac này nick:hisoga pass 121212. vao dovao phan tao skin la ban se tao themer dep ngay cho con de yeu quy cua minh..skin nay 100% nhe va dung ngon khi cho vao may.ko can phan mem tao skin nao ca.theo minh cach nay la ngon nhat
    linhngoc thích bài này.
  2. boyngage

boyngage Thành viên

Được Like:
    205
    các bác chỉ em cách cài phần mềm và ứng dụng cho 3110 nhé,mà trang nào có nhiều ứng dụng thì cho em.cảm ơn nhé.
  3. thanhcarlos004

thanhcarlos004 Thành viên

Được Like:
    1
    mấy bác đề cập chuyện phần mềm sao ko đề cập tới khoản nghe nhạc xem phim,cho em hỏi con này nghe nhạc hìi hay môn,có bass trép gì ko,nghe nhạc bằng n_gage classis ko? và xem phim có full ,màn hình ko???
  4. tuanminh1912

tuanminh1912 Thành viên

Được Like:
    0
    Nghe nhạc hay, strereo, bass trét ầm ầm, nhưng không phải với tai nghe kèm theo máy chẳng có tí bass nào, anh em kiếm cái tai nghe ngon ngon chân nhỏ cắm vào sẽ cảm nhận hết cái hay của nó
  5. yentam8284

yentam8284 Thành viên

Được Like:
    0
    đúng rồi đó bạn, bạn có thể format lại máy, và vào phần cài đặt, khôi phục lại cài đặt ban đầu.
  6. nokia3110c

nokia3110c Thành viên

Được Like:
    57
    ai co crck cua s40 theme studio 2.2 thi pots lên cho anh em xài với
  7. skymax

skymax Thành viên

Được Like:
    170
    CÁc BẠn MuỐn TÌm Game ThÌ VÀo Trang Sisdown.com HoẶc Getjar.com Ở ĐÓ CÓ TẤt CẢ NhỮng GÌ CÁc BẠn CẦn.cÁc BẠn VÀo ĐÓ MÀ TÌm Nha,
  8. tucoi89

tucoi89 Thành viên

Được Like:
    46
    mình cũng đang dùng 3110.ai cò pm nào tua được film ko?mình cò vài pm hay lằm nhưng ko bit upload.vd operamini,gsms,....
  9. enter_3110

enter_3110 Thành viên

Được Like:
    0
    cảm ơn nha bạn

minh cũng định dạng lai the nhớ rùi khởi đọng lại máy no ko bi khởi động lại liên tục nữa trước kia chưa định dạng thẻ nhớ chụp anh no không lưu lại trong thẻ nhớ mà chỉ o bọ nhớ điện thoai thoi cảm ơn bạn nhiêuu nha>Mình cũng đang thấy nản cai máy 3110 nay đay đâu ngờ vô diễn đàn lai gạp nhiều ngươi giông minh thế minh tức toàn lên thế giới di dộng chửi bọn nó thôi :whew:
  10. aoiusagi

aoiusagi Thành viên

Được Like:
    0
    Chào cả nhà. Mình vừa sắm đc 1 con 3310c, nhưng gà quá nên chẳng biết làm gì với cái thẻ nhớ 512 của nó. Khi mua máy mình cũng quên k hỏi cab nối cổng USB vào máy tính. Cái này có đc kèm theo miễn phí khi mua máy k, hay là mình phải tự mua. Mong các bác tư vấn giúp để xem em có bị mấy người bán hàng lừa k. Ngoài ra mong mọi người cho em vài hướng dẫn chi tiết để cài đặt máy & s/d thẻ nhớ! Xin cám ơn rất nhiều!