3110c tập trung dưới 1 topic...

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi TUKAN, 6 Tháng mười 2007.

1. xellos3110c

xellos3110c Thành viên

Được Like:
    0
    Đệ đang định update bản mới ( đang dùng 5.50). Nghe pác nokia3110c bảo là không nên tự up ở nhà. Nhưng chả nhẽ tự dung ra 18 ĐBP bảo cho update ah ? Máy cha ở đấy :-w ec!! (trừ khi có máy bị lỗi) mà máy đệ thì không
  2. nokia3110c

nokia3110c Thành viên

Được Like:
    57
    bài này thừa nhờ mod xoa hộ nhé
  3. nokia3110c

nokia3110c Thành viên

Được Like:
    57
    hì cậu này ngốc thiệt tui bày cách cho nhé. Cậu đem máy đến 18 ĐBP đi xong lấy phiếu bảo hành máy. Khi nó hỏi bệnh cậu nói thế này cho tôi "máy em thi thoảng thấy chập chờn và khởi động lại nhiều lần. Hiện tại em đang sử dụng phiên bản 5.5 em thấy mọi người nói đã có phiên bản mới chạy ổn định hơn nên em đem đến đây nhờ trung tâm bảo hành cho"...chuyện này rất đơn giản thôi ở trung tâm sẽ giải quyết nhanh chóng cho bạn. Theo tôi bạn nên up nên 6.2 dung xịn hơn..
    P/s:bạn nên hỏi bàn tiếp tân xem Thắm ngồi ở bàn nào mà thừa lúc nó gọi thì vào bàn đấy nhé..Thắm dễ tính lắm lại hiền nữa sẽ giúp bạn nhanh thôi-bạn nên đi vào buổi sáng vì chạy lại hết tầm 2-4 tiếng nên khi bạn lấy máy đỡ phải cập dập
    tớ khuyên vào bàn Thắm vì Thắm hiền giúp bạn nhanh chứ khi bạn đến vào bàn nào cũng như nhau thôi chắc chắn sẽ chạy lại phần mềm cho bạn vì đây là quyền lợi của bạn mà
  4. babychicken^.^

babychicken^.^ Thành viên

Được Like:
    10
    Anh em nào up lên 6.02 xaì rùi thì cho bít có hay bị khởi động lại ko, sao mình cũng up lên 6.02 mà nó cũng thường hay bị khởi động lắm, xài khoảng 1 thời gian khi cập nhật thư viện hay đổi theme là bị liền, thấy có 1 số người nói hết lun ko bít có đúng ko nữa.
  5. ocean

ocean Thành viên

Được Like:
    0
    tôi đã up lên v6.02 khoảng 2 tuần bị khởi động 1 lần nhưng dạo này không thấy bị nữa,hj
  6. kotexsitin

kotexsitin Thành viên

Được Like:
    0
    Cho em soft đọc file .txt hoặc .doc

Máy mình đang sài là 3110c nhưng mình đã dùng phầm mềm docviewer mà vẫn không đọc được file .doc vậy anh nào có phần mềm nào làm được điều này thì giúp em với. Ah ma em nghe nói con 3110c này có thể đọc trực tiếp file .txt sao máy em ko đọc được. máy anh giúp em tí nha. Cảm ơn nhiều.
  7. nokia3110c

nokia3110c Thành viên

Được Like:
    57
    tớ thì ko xài phần mềm đâu. Tớ dùng cái này còn hay hơn phân mềm nhiều.
    có thể bạn và nhiều anh em biết rồi vì tôi đã giới thiệu rồi mà lần này xin nói lại. Bạn vào trang này
    http://www.wattpad.com/welcome
    đăng ký lai 1 tài khoản
    sau đó vào upload
    nó sẽ như thế này
    http://www.wattpad.com/upload
    bạn phải điền đầy đủ nhưng cái mà nó yêu cầu gồm có cái thui.Title text tags language và nhập số nó yêu cầu sau đó là sumit thôi
    sau khi upload thành công nó sẽ cho bạn read online bạn kich vào chuyện bạn vua up nên để đọc online
    Tiếp theo bạn kéo xuống bên dươic cùng sẽ có dong chữ nhỏ là read offline hehe cái này mình cần thiết bạn kich vào đó nó sẽ hiện ra download to pc bạn chọn midi2 128kb rồi chọn JAR nó sẽ cho bạn download về đọc.
    Bạn cop file đó vào trong thẻ và đọc thôi.
    1 số tính năng khi đọc truyện trong wattpad là: có thể tua nhanh, chậm:> nút 8 và đọc theo chiều ngang là nút # ...vv bạn tự nghiên cứu.
    trong trang đó đã up đầy đủ bộ harry tập 7 anh em nào chưa đọc thì tranh thủ hè này cop về đọc nhé
  8. 3110classic

3110classic Thành viên

Được Like:
    2
    Nghe nhạc thì tớ cạch luôn cái Music Player mặc định của nó mà dùng KD Player. Theme thì thỉnh thoảng cũng thay đổi nhưng không thấy bị reset. Nói chung từ khi up lên v6.02 chạy khá ổn, không biết sau này có dở chứng nữa không.
  9. kotexsitin

kotexsitin Thành viên

Được Like:
    0
    Sao mình không sử dụng được phần mềm KD Player này nhỉ. Cài vào nó hiện chữ X màu đỏ chàm vàm ở biểu tượng phầm mềm. Hĩ anh nào chỉ em cách làm sao dểdungf nó hok? Thanks nhiều?
  10. nokia3110c

nokia3110c Thành viên

Được Like:
    57
    phần mềm đọc tiếng việt có dấu_vietco raed
    http://www.gsm.com.vn/forum/main/showthread.php?t=74335
    anh em nào chưa cài cái vitco thì sang bên này down nhé cái này dao diện cũng đựoc nhưng tui thấy chỉ sử dụng để đọc thôi còn muốn viết thì chụi nó ko cho phép toàn báo lỗi thôi có lẽ là do máy vì cung phần mềm này cop vào k750i thì sử dụng ngon mà.
    thôi dùng tạm vậy phần mềm này đọc được nhiều loại chữ có dấu nữa có còn hơn ko dùng cho anh em nào hoc triết va ktct cop vào máy đem vào quay
    Cách sử dụng rất chi đơn giản về phần mềm thì up rồi theo tôi chỉ cần cop file vietco read thôi còn cái kia ko sử dụng được cop vào chỉ phí công
    B2 tạo file txt cách này hơi gian nan 1 tí
    -cop đoạn văn bản có dấu cần đọc
    -mở option vào notepad rồi paste cái văn bản đó vào
    -rồi save nó nhưng lưu ý ở phần encoding nhớ phải chọn là UTF-8 thì mới được
    sau đó cop cái file txt đó vào trong thẻ nhớ và đọc thôi nhớ là phải vào ứng dụng của nó thì mới đọc được có dấu nhé