3110c tập trung dưới 1 topic...

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi TUKAN, 6 Tháng mười 2007.

1. thangtiensinh

thangtiensinh Thành viên

Được Like:
    7
    bác này nói đúng đấy,chụp tối thì bật chế độ chụp ban đêm lên-night mode ấy,cũng khá ổn đấy,mỗi tội hơi giật một chút,nhưng ko sao,chấp nhận vậy.
  2. BlueStar

BlueStar Thành viên

Được Like:
    566
    Tớ mới tìm được một tin cực hay ho trên mạng. Chia sẻ với pà con luôn
    Cài Vitalk để chat siêu tiết kiệm, mọi lúc mọi nơi!
    ViTalk là một ứng dụng được viết bằng ngôn ngữ Java J2ME có thể chạy được trên hầu hết các thiết bị Di động với nhiều chức năng hỗ trợ thông tin liên lạc, tìm kiếm bạn bè, gọi điện, gửi tin nhắn…
    Cài Vitalk, bạn có thể Chat với tất cả bạn bè ở bất cứ nơi đâu nếu điện thoại có kết nối GPRS hoặc WiFi với chi phí thấp hơn tin nhắn SMS rất nhiều lần. Theo tính toán, với 100Đ bạn có thể chat đến 14.000 ký tự (1 tin nhắn tối đa 160 ký tự). khoảng 3000 Đồng bạn có thể chat cả ngày. Đây là số tiền bạn trả cho nhà cung cấp GPRS, còn phần mềm Vitalk hoàn toàn miễn phí.
    Cộng đồng những người dùng Vitalk sẽ có cơ hội giao lưu, chat nhóm, tìm kiếm bạn bè là thành viên đã đăng ký ViTalk ở khắp mọi nơi và kết bạn với người chưa quen ở một địa điểm nào đó mà bạn đăng ký khi đăng nhập vào ViTalk.
    Một điểm cực kỳ thú vị là: Bạn có thể sử dụng ViTalk để chat với các tài khoản Yahoo mọi lúc mọi nơi. Chỉ cần đăng nhập tài khoản Yahoo của bạn là có thể chat được với danh sách bạn bè trong Yahoo.
    Chỉ cần thao tác đơn giản, truy cập website vitalk.vn, tạo tài khoản và tải miễn phí phần mềm này
  3. nokia3110c

nokia3110c Thành viên

Được Like:
    57
    hay đấy đã cảm ơn rồi nha
  4. anthinh_mobile

anthinh_mobile Thành viên

Được Like:
    0
    update 3110

chào các bạn!
    mình cũng có 1 con 3110 bị tình trạng khởi động lại mãi đây!
    làm mọi cách vẫn bị
    nghe các bạn nói là update phần mềm sẽ hết!
    vậy thì bạn nào biết cách chỉ giúp mình đi!
    ver: 6.01 tải ở đâu!
    dùng cái gì để update cho 3110
    mình còn gà lắm!
    mong các bạn chỉ giúp!
    Trân trọng cám ơn
  5. 3110classic

3110classic Thành viên

Được Like:
    2
    Search trong diễn đàn các bài viết về Phoenix hoặc JAF. Up bằng 2 phần mềm này đây.
  6. babychicken^.^

babychicken^.^ Thành viên

Được Like:
    10
    Thấy bạn hỏi vậy thì mình khuyên bạn nên đem đến Trung Tâm chăm sóc khác hàng của Nokia cho chuyên viên ở đó làm thì tốt hơn, chứ ko bít mà phá 1 hồi là đi lun đó.
  7. luckyman262

luckyman262 Thành viên

Được Like:
    7
    muốn ghi đươc thì dễ thôi,bạn vào phan truy cập ứng dụng,vào thêm va sửa dữ liệu,chọn luôn hỏi thế là được.Đối với những phần mềm ẩn file bạn cũng phải làm thế mới sử dụng được.
    nokia3110c and hasuka837 like this.
  8. quangminh_df

quangminh_df Thành viên

Được Like:
    0
    không bít KD player có đọc được fila wma không nhỉ
  9. babychicken^.^

Được Like:
    10
    Không phải KD Player có đọc được wma hay ko mà máy bạn có hổ trợ đuôi này ko, nếu có thì KD Player sẽ đọc được thui.
  10. babychicken^.^

Được Like:
    10
    Không bít 3110c có đọc được file PDF ko vậy, ngoài ra còn txt & doc nữa. Ai có chương trình đọc mấy thứ này thì up lên đi