3110c tập trung dưới 1 topic...

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi TUKAN, 6 Tháng mười 2007.

1. tucoi89

tucoi89 Thành viên

Được Like:
    46
    cái này thì mình ko rõ rõ lắm.nhưng bạn có thể mua dây mp4 chỉ có 7k thôi.ở cửa hàng dt bán 100k đó
  2. cvchisu

cvchisu Thành viên

Được Like:
    0
    Cái cable USB đó không có kèm điện thoại đâu. Phải bỏ thêm tiền ra mua ngoài, chính hãng của Nokia có giá khoảng 100K.
  3. quattran

quattran Thành viên

Được Like:
    0
    trùi, có cái thẻ nhớ mà ko dùng đc, đút vào đó mấy cái game hay hay mà chơi. hok thì mấy cái clip X mà xem:hit:
  4. quattran

quattran Thành viên

Được Like:
    0
  5. hungdoan0399

hungdoan0399 Thành viên

Được Like:
    29
    Games và Ứng dụng cho N3110c

Những Games và Ứng dụng đã test với N3110c:
    ___37 games
    ___Ứng dụng:Lich âm dương,bản đồ,nghe nhạc,duyệt wed,từ điển mini,đồng hồ thế giới,mát-xa,đọc barcode.
    Link download: http://hungdoan.4shared.com
    N3110c đã có FW v05.50 18-08-07 hảy ra Nokia Care (có bảo hành thì miễn phí) hoặc mua dây cáp về Update tại nhà.
    Muốn nghe nhạc hay thì phải có tai nghe tốt và jack chuyển 2,5 ly ra 3,5 ly(cái jack chỉ có vài ngàn)
    linhngoc, hoaimoc, ttuanvn and 3 others like this.
  6. cu1990

cu1990 Thành viên

Được Like:
    4
    các anh ơi ! nếu cà game cho máy thì mình cứ cho game vào thẳng mày wa usb là đc ạ .em hỏi thật đừng chê em gà ná :D
  7. nokia3110c

nokia3110c Thành viên

Được Like:
    57
    ặc.bạn cóp cái game, ứng dụng (để ở đuôi .jar) vào thẻ nhớ là chơi được ngay thôi.Thường thì anh em up la đuôi rar rồi nên bạn cóp thẳng vào thẻ nhớ mà chơi.Nếu là đuôi zip thi bạn giải nén ra là ok.Tiện đây cung thanks bạn HungDoan cái bạn tìm giùm mình cái game bejewed hay 7 wonders cho máy với
  8. foureye2004

foureye2004 Thành viên

Được Like:
    1
    Trong phần phụ kiện kèm theo đó, có ghi rõ những thứ nó kèm theo, bạn có thấy cable nối ko...Ko đúng ko? vậy thì bạn phải mua rồi, Cổng loại đó là miniUSB, sợi khoảng 10 ngàn nếu biết chỗ mua, ko thì chịu khó bị họ chém 50ngan vậy? Mình ở Q9. Rất rành về con 3110c này, dùng rất tốt, nghe nhạc cực hay.
    hasuka837 thích bài này.
  9. khangminh

khangminh Thành viên

Được Like:
    753
    Theo mình nghĩ thì không nên mua sản phẩm mới của Nokia bên ngoài. Hãy đến siêu thị hay trung tâm điện máy lớn để mua. Vào 5/2005 mình có mua 1 máy 6270 ở cửa hàng ngoài thì giá là 5.600.000Đ nhưng giá của Thegioididong thì cũng có 5.800.000Đ. Để so sánh phụ kiện nhé:

Hàng ngoài .........................Hàng thegioididong

Thân máy không có tem ........................Tem FPT
    Tai nghe dành cho 7260, KHÔNG NHỚ TÊN ...Tai nghe HS23
    Không cáp, không CD ...............................Cáp, CD
    Hộp trống, dẹp lép như con tép khô ............Hộp vuông, không thiếu cái gì
    Sạc xì ke không tem .................................Hàng chính hãng có khác

Nói chung chỉ có 1 máy, tai nghe, sạc và sách hướng dẫn. Còn hộp thì là 1 bìa carton để quăng sọt rác...

Quyết định của bạn là gì khi mua máy mới? Hãy đến ngay www.thegioididong.com. Đó là sự lựa chọn của mình khi mua NOKIA 6681 và 5300.

Còn máy 3310 của bạn mua mới thì chắc phải có 1CD, 1 cáp USB Mini. 2 cái này không quan trọng. Mua phụ kiện không nên vào siêu thị điện thoại. Bạn sẽ bị chém với giá gấp 3 là ít. 1 đầu đọc thẻ nhớ mua ngoài có 45.000 nhưng khi mua trong Ý Nhi Mobile Quận 9 (đối diện Coop Mart Xa lộ Hà Nội) thì giá lên đến 100.000. Vỏ máy ở đây thấy dỏm kinh khủng mà giá từ 150-350K mà mua ngoài chỉ chừng 70K
  10. binh2d

binh2d Thành viên

Được Like:
    1
    hang 3110c ban tron bo khong co cap va cd dau ban ah, chi co sac, the, tai nghe, sach huong dan thoi.