3110c tập trung dưới 1 topic...

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi TUKAN, 6 Tháng mười 2007.

1. ngocga

ngocga Thành viên

Được Like:
    0
    +Vào topnokia.ru để download firmware.
    +Sau đó dùng Phoenix 2008 để flash.
    +Cách sử dụng Phoenix tìm trong diễn đàn
  2. babychicken^.^

babychicken^.^ Thành viên

Được Like:
    10
    Bạn này nói nghe bùn dể sợ đã có lòng chia sẽ cách hay với anh em rùi thì cứ làm 1 bài viết hoành tráng ra đi để anh em cùng nhau học hỏi & sẽ rất là bít ơn bạn phải ko nè :-?
  3. BlueStar

BlueStar Thành viên

Được Like:
    566
  4. sstar2211

sstar2211 Thành viên

Được Like:
    0
    game cho S40 đúng là đơn giản thiệt, ở đâu cũng có, TGDD cũng có nhưng tất cả các game hay đều ở độ phân giải 240*320; còn 128*160 thì tìm lòi le luôn, game thì cũng có trên getjar.com nhưng toàn là game dzỏm.
    Hình như có topic game for 128*160 trong box nokia s40 đấy, a e kiếm đi; nếu tìm ko được thì báo, để em zip lại gửi lên rapidshare cho ^.^
  5. kskhanh

kskhanh Thành viên

Được Like:
    588
    bêb box s40 nhìu lắm, sang bên đó đi bạn ơi
  6. 14121979

14121979 Thành viên

Được Like:
    0
    các bác ơi! sao em hỏi mumSMS cho cái 3110c sao không có bác nào trả lời dùm em vậy?********
  7. Astroboy

Astroboy Thành viên

Được Like:
    0
    Ai có kinh nghiệm cho t hỏi: Xem phim 3GP thì thường chất lượng hình ảnh và âm thanh ko được cao. Đọc quảng cáo thấy kon 3110 của mình có chức năng đọc file MP4, mừng! Nhưng khi thả mấy file MP4 (Chuyển bằng Total converter) vào thì máy ko đọc được. Ko hiểu phải làm sao thì mới xem được Video MP4 như Q.Cáo?**** :|
  8. anhday22

anhday22 Thành viên

Được Like:
    5
    Ko phải là ko đọc đc đâu bác.Do bác conver ko đúng kick thước của màn hình thôi.
    Dòng này thì dùng kick thước là 176*144.
    Thường phần mềm conver ra đuôi 3gp thường mặc định sẵn kick thước như vậy.
    Còn mp4 thì mặc định kick thước lớn hơn.Muốn đọc đc bác chỉnh lại kick thước là 176*144 là oki thôi.Bác xem lại dùm em nha.Rồi cám ơn em 1 câu.hihi8-}
    Nhưng mà nói chung dùng 3gp mà cho tốc độ bit cao lên thì hình ảnh cũng ngon ngay.Mỗi tội là hình ảnh đẹp đồng nghĩa với dung lượng lớn.
    Astroboy and minhkhoi like this.
  9. babychicken^.^

babychicken^.^ Thành viên

Được Like:
    10
    sao mi`nh converter wa 3GP hay MP4 gặp trường hợp tiếng nói phát ra nhanh hơn hoặc chậm so với khẩu hình miệng. Ai bít soft nào converter ko bị như trên ko, mình đang dùng Total Video Converter
  10. anhday22

anhday22 Thành viên

Được Like:
    5
    chính xác do phần mềm có vấn đề cũng có thể do file quá nặng hoặc quá nhẹ đến khi conver no ko đc hoàn hảo cho lắm.Để tốc độ bit vừa phải thôi,khoảng 600 nha