3110c tập trung dưới 1 topic...

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi TUKAN, 6 Tháng mười 2007.

1. binh2d

binh2d Thành viên

Được Like:
    1
    filmware cua may minh la v 04.91 03-04-07 RM-237
    có ai biết filmware mới hơn không cho minh biết với nha.
  2. tumao

tumao Thành viên

Được Like:
    0
    em cung co con may 3110c no cung bi nhu the !fomt dinh dang the rui lung tung du loai ma ko khoi!chi thieu chay lai fan mem thoi em o Quang Binh nen ko dem di bao hanh duoc ai biet cach cai fan mem bay em voi!Em tai duoc fan mem nhung ko biet chach cai (cai trong may tinh cai vo dien thoai ay bay em voi nhe! mail cua em ne uocmongtinhdau_maimai@yahoo.com.vn bb
  3. tucoi89

tucoi89 Thành viên

Được Like:
    46
    bạn oi cho mình hỏi chút cần jack chuyển làm j vậy.
  4. nike07237

nike07237 Thành viên

Được Like:
    302
    jack chuyển để nghe dc bằng những tai nghe có đuôi là 3.5 ly, chất lượng âm thanh sẽ cao hơn những tai nghe 2.5 ly
  5. huynhgiatuan

huynhgiatuan Thành viên

Được Like:
    0
    Trời! Mừng wa được gặp mấy anh em 3110c trong này! Hi vọng anh em sẽ cố gắng hoàn thiện hơn nhé! 3110c MUÔN NĂM!
  6. trieupham

trieupham Thành viên

Được Like:
    1
    Ai co filmware mới của 3110c thì cho mình nhé, tiện chỉ lun cho mình cách tụe Update lấy được ko?
  7. dukcom

dukcom Thành viên

Được Like:
    2
    Tui mua ở thế giới di động 2 quả 4, ghét mỗi cái lỗi hay khởi động lại còn đâu là tui không có phàn nàn gì về chú dế của mình, chúc các ban vui với chú dế yêu của mình
  8. namvgi

namvgi Thành viên

Được Like:
    1
    cám ơn các pác, mình cũng đang xài 1 con 3110 thẻ 512, thỉnh thoảng cứ bị khởi động máy lại liên tục, mình sẽ thử khôi phục cài đặt gốc và format lại thẻ như các pác đã hướng dẫn xem sao...
    pác nào có games hay cho con này thì share cho mình với nha:D
    Thanks!
  9. tucoi89

tucoi89 Thành viên

Được Like:
    46
    vậy à.bạn cho mình hỏi luôn nhé.tai nghe 5200 là loại mấy ly.mình có 1 cái nhung cắm vào toàn báo là ko hỗ trợ phụ kiện thôi.và jack chuyển bán ở đâu thế?
  10. htmkhoai

htmkhoai Thành viên

Được Like:
    2