3110c tập trung dưới 1 topic...

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi TUKAN, 6 Tháng mười 2007.

1. binh2d

binh2d Thành viên

Được Like:
    1
    Bạn tắt máy đi và khởi động lại là ok
  2. cungtien90

cungtien90 Thành viên

Được Like:
    2
    mình cũng thử rồi nhưng cũng kô được, chi được mỗi lần đầu tien thui #-o
  3. sadness

sadness Thành viên

Được Like:
    2
    Bạn thân mến, nếu bạn dùng máy tính thì bạn vào trang gmail sau đó bấm vào chữ tìm hiểu thêm của mục truy cập từ điện thoại di động. Ở trang đó bạn gõ số điện thoại của bạn vào ô "Get Gmail for your phone" rồi bấm "send link to my phone". Sẽ có 1 tin nhắn gửi vào số điện thoại của bạn và bạn chỉ việc tải phần mềm gmail đó từ điện thoại và sử dụng như 1 ứng dụng bình thường. Rất hay và thú vị đó bạn. Chúc bạn thành công!
  4. thangtiensinh

thangtiensinh Thành viên

Được Like:
    7
    bác có chắc không đấy?sao em cài mấy theme có menu động vào 3110c mà không thấy gì?
  5. binh2d

binh2d Thành viên

Được Like:
    1
    bạn tháo sim ra chèn sim khác vào thử rồi lắp lại sim cũ là được đó mà.
  6. NiaR

NiaR Thành viên

Được Like:
    0
    Máy mình bị lỗi bật máy lên tự động restart lại, sau vài lần như vậy mới được. Đọc topic bên kia bảo là phải chạy lại phần mềm, cho mình hỏi chạy lại phần mềm làm như thế nào vậy? Chỉ rõ từng bước được ko, mình ko rành mấy thứ này lắm :D.

btw, mình đặt mã PIN với security code cho máy nhưng giờ thì quên mất, có ai biết làm cách nào để reset lại từ đầu ko? Thanks :-bd

Hỏi bên kia thấy ko ai để ý nên qua bên này :D
  7. MrQ

MrQ Thành viên

Được Like:
    0
    Cai Vu Nay Tui Cung Bi Roi
    Do Ban Chon Cach Nghe Nhac Do
    Nghe Co Nua Bay Tu Nhien Chuyen Sang Bai Khac Chon Lai Cach Nghe Nhac Di
  8. NiaR

NiaR Thành viên

Được Like:
    0
    @MrQ: ko hiểu bạn nói gì lắm, đánh có dấu đi bạn :|
    Mà mình đang hỏi cách chạy lại phần mềm để sửa triệt để mà, chọn máy nghe nhạc chỉ sửa tạm thời thôi.

btw, cho mình hỏi luôn cách để chuyển tin nhắn từ máy 3110c sang N70, tìm mãi nhưng mà hình như 3110c ko có tiện ích này :((
  9. tamsuhocdao

tamsuhocdao Thành viên

Được Like:
    0
    - Để dùng ĐTDĐ làm modem truy cập Internet trên máy tính bạn cần:
    1- Đăng ký sử dụng dịch vụ GPRS trên ĐTDĐ.
    2- Cáp USB và cài đặt phần mềm Nokia PC Suite trên máy tính.
    Trong chương trình Nokia PC Suite, bạn chọn mục Connect to the Internet rồi nhấn Setting và điền các thông số sau: Select Modem: chọn Modem USB (ví dụ: Nokia 3110c USB Modem). Select network Operrator: chọn mạng bạn sử dụng (ví dụ: VIETTEL VIETNAM).
    Sau khi điền các thông số, bạn chỉ việc nhấn Connect để kết nối. Nếu kết nối thành công sẽ có biểu tượng mạng LAN dưới góc phải màn hình.
  10. tamsuhocdao

tamsuhocdao Thành viên

Được Like:
    0
    các bạn cho mình hỏi sao con 3110c của mình,không sài được mấy phần mềm chơi nhạc như:KD Player , LyricShow 128 x 160.jar,XploreME 4 Beta 4.jar.Mở lên được nhưng playing thì nó báo lỗi:unable to open file! Exception: device error. Bó tay luôn ai có cao kiến giúp mình với.