3110c tập trung dưới 1 topic...

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi TUKAN, 6 Tháng mười 2007.

1. hung2004

hung2004 Thành viên

Được Like:
    7
    mích không nghe được N6110n,ai có giãi pháp sin giúp đỡ.X_X
  2. boy_k44f5

boy_k44f5 Thành viên

Được Like:
    0
    Anh em N3110c ah em cũng sắp mua 1 con rồi có gì không biết mong các bác giúp em với nhé . Thak các Bác nhiều ha=D>=D>=D>
  3. hoangvucb

hoangvucb Thành viên

Được Like:
    0
    giúp mình với

mình tải về máy mấy cái theme duoi rar, zip, htm nhung khi mở file máy báo là không hỗ trợ, như vậy thì mình phai lam thế nào, ai giúp mình vơi, cảm ơn nhiều. mình dùng 3110c
  4. duy1992

duy1992 Thành viên

Được Like:
    4
    giải nén file zip ra la coa file copy zo may xạ dc!
  5. nokia3110c

nokia3110c Thành viên

Được Like:
    57
    3110c chơi được swf. cop flash vào coi cũng được đấy mấy bồ tèo ( lưu ý ko cop flash nào bắt buộc kích play mới chạy..vì di dộng có phải máy tính đâu mà kích được )
    Tiện đây xin hỏi anh em có ai học- chuyên gia về flash ko ? vì có thể anh em đã biết máy 3110 có hỗ trỡ về flash mà anh em nhà ta chưa ai biết tận dụng về nó để phát huy chứ các nước khác nó giỏi về flash nên trong quá trình làm theme nó sẽ tạo 1 file flash chạy file giờ kèm theo file ( vd cái ai đã cầm 6030 chưa trong đó có 1 cái flash có cái máy bay ngang qua màn hình và kéo theo 1 dải duy băng có hiện ngày giờ trùng với ngày giờ của điện thoại hay như bên nhật nó có tạo 1 theme ở màn chờ có cái đồng hồ chạy nhìn rất cool )..tui già rồi nên ngại học và tìm tòi nên muốn hỏi có ai là chuyên gia về vấn đề này ta liên lạc để trao đổi thêm...
    BlueStar thích bài này.
  6. duy1992

duy1992 Thành viên

Được Like:
    4
    nhok test thu rùi 3110c chay dc tút mấy cái swf,6288 lạ ko chay dc!
  7. boy_k44f5

boy_k44f5 Thành viên

Được Like:
    0
    ai cho em hỏi giai nen duoi zip do thi giải trên máy tính ah, Sao em giải ra no lại báo một chữ X màu đỏ trên màn hình nhỉ. À mà ai có phần mền Vista mà giải nén rồi cóp lên cho có được ko vậy?******** à quên anh Nokia 3110c ơi anh anh post lên cho em xin mấy cái theme từ hồi xưa đó và cả bây giờ nữa nhé, em mới mua được con này mà, à cái theme day-night gì đó em thấy mọi người bảo đẹp lắm có phải ko ạ bác cho em xin nhé
  8. kidmaster124

kidmaster124 Thành viên

Được Like:
    1
    đọc truyện trên di động ( 3110c)
    Đọc bằng phần mềm Wattpad
    Vào trang web wattpad.com
    Đăng ký 1 tài khoản miễn phí, down phần mềm wattpad về (chọn thẻ Get Wattpad), upload truyện lên trang web để convert(chỉ phần text, ko có hình), .Phần mềm này cảu nước ngoài nhưng vẫn hỗ trợ tiếng việt.Cách đọc truyện :vào truyện cần tìm, nhấn vào ô xám [read offline] dưới góc phải> download truyện dưới đuôi nén .jar về máy,cóp vào dđ và h ta có thể đọc truyên ở bất cứ time nào^^
    Có thể bạn sẽ thấy ngay nhược điểm là rườm rà, mất công, ít khả năng tùy biến. Nhưng rất nhiều ưu điểm, như có thể lên trang web để share truyện với các thành viên trong wattpad.com, search truyện có sẵn, có thể chỉnh màu sắc như ý (tốt nhất là chữ xám, nền đen, đỡ tốn pin và ko mõi mắt), khi bấm nút chọn bên phải thì chữ sẽ trượt "smooth" lên rất dễ đọc và có thể chỉnh tốc độ trượt bằng joystick, có chức năng "skip to...", send by SMS...
    BlueStar thích bài này.
  9. nokia3110c

nokia3110c Thành viên

Được Like:
    57
    xin lỗi anh em vì giờ mới post lên được.anh em giải nén rồi cóp vào thẻ xài nhé

Các file đính kèm:

• Love.rar
      Kích thước:
      265.6 KB
      Đọc:
      297
    • New.rar
      Kích thước:
      224 KB
      Đọc:
      264
    babychicken^.^, BlueStar and lynhan22 like this.
  10. babychicken^.^

babychicken^.^ Thành viên

Được Like:
    10
    lâu lắm mới thấy bạn làm theme ^.^ thank nghen !