3110c tập trung dưới 1 topic...

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi TUKAN, 6 Tháng mười 2007.

1. huyhaptnvn

huyhaptnvn Thành viên

Được Like:
    1
    " minh co mot cac de khi may bi sut nguon hay la bi chop chop may cai rui tat ban co the lam cach nay ban mo nap dt ra roi sau do cam cuc pin cam ra mot nua nhung pin van cam vao may rui ban bat mat len no hien len chu nokia thi dut pin ra va lam ntn 4-5 lan la dc hi minh lam thu roi da thanh cong hi do phai mang di chay pm ban cu kien chi ko dc thi lam nhjeu lan
    ban khong nen de no nhap nhay roi moi thao pin ra ma ban nhanh tay thi de no sang len mot cai la dut pin ra nhu the chung binh 4-5 lan/10s ^^ "

==>> ok cách của bro được đó, tớ vừa thử xong cho đứa bạn, hic hic nó phục mình là cái chắc. thanks phát nữa.
  2. thienvuong90

thienvuong90 Thành viên

Được Like:
    0
    còn mình thì có cách nãy đơn giản nhưng mất tí thời gian: lúc bị nguồn chớp tắt thì mình tháo thẻ nhớ ra rồi cắm sạc qua 1 đêm là khởi động lại bình thường, mình từng bị 2 lần, đem bảo hành mất vài ngày, tới lần thứ 3 thì nản quá, cắm sạc rồi để đó, ai ngờ hôm sau ngon lành :D
  3. TuanSaker_1x

TuanSaker_1x Thành viên

Được Like:
    0
    3110c đang nhắn tin hay nghe nhạc hay làm bất kì cái gi`, thì bị sụp nguồn, bật lại ko dc, đợi 1 lúc hoặc 1h, 2h mới lên dc thì sửa = cách nào tốt nhất, triệt để nhất vậy, thank !
  4. kyuhyun211

kyuhyun211 Thành viên

Được Like:
    0
    Các bác cho em hỏi 3110c của em cứ lên mạng khoảng 15 phút là pin nóng ran lên.sợ khéo cháy cả tay
    Em đã chạy lại phần mềm rồi nhưng ko ăn thua
    Bác nao bjk giúp em với