3110c tập trung dưới 1 topic...

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi TUKAN, 6 Tháng mười 2007.

1. nokia3110c

nokia3110c Thành viên

Được Like:
    57
    Thân chào anh em!topic này ít người post bài nhỉ có lẽ là ít người xài 3110c.có lẽ sau vài vụ khởi động lại máy mọi người đã quay lưng lại với 3110c hay là mọi người lười post bài.?
    Có lẽ các anh em đang xài 3110c phần mềm hiện tại của máy là v5.0 hoặc là v5.01. Nên tình trạng máy vẫn còn bị khởi động lại do phần mềm đó đã cũ ko thích hợp nữa và phần mềm đó vẫn còn bị thiéu sót. Hiện tại 3110c đã có v6.01 với phần mềm này máy chạy ổn định hơn và có thêm 1 số chi tiết nhỏ Vd khi máy về hiện trạng chờ thì sẽ hiện ngày-tháng và giờ chứ ko hiện mỗi giờ như trước kia nữa. Ấm thanh nghe có vẻ ngon hơn và đây là hình ảnh của chú dế cùi của tui

2. nokia3110c

nokia3110c Thành viên

Được Like:
    57
  3. nokia3110c

nokia3110c Thành viên

Được Like:
    57
    hoangneyut thân mấy của bạn do phần mềm của bạn bị cũ bạn mang đến trung tâm của hãng họ sẽ cài lại phần mềm mới cho bạn.Bạn hãy nói rõ là máy đã cài nhiều lần rồi nhưng vẫn bị lại họ sẽ cài lại cho bạn bằng phần mềm mới thế nhé. chúc may mắn
  4. nokia3110c

nokia3110c Thành viên

Được Like:
    57
    còn vấn đề về cái KD-player bạn nên hỏi 6288 ấy cái này nó rõ hơn.Nó có topic Nơi yêu cầu post phần mềm s40
  5. hoangneyut

hoangneyut Thành viên

Được Like:
    0
    Cam on Nokia3110c nhiu lam...! Minh da di bao hanh va dc nang cap len v6.01...tuy nhien thinh thoang chu' dê nôi~ hung' va the la khoi dong ..hihi...Nhung cung cam on cac ban nhiu...minh copy ra het may tinh va dinh dang the nho lai...sai cung tot'...
    cam on rat nhieu...chuc cac ban vui ve va hanh phuc
  6. dukcom

dukcom Thành viên

Được Like:
    2
    Pác nokia3110c ui, pác cóa cái theme đẹp thế, hum nào mát trời share cho tui với nhá. Tiện thể pác cho tui hỏi ở HN thi chỗ nào update phần mềm ngon
  7. dukcom

dukcom Thành viên

Được Like:
    2
    Công nhận pác ạ, hôm qua down từ gamethu.net về chơi phê thật
  8. htitvn

htitvn Thành viên

Được Like:
    0
    các anh ơi em hỏi tý đừng cười nhé.làm sao cài dc từ điển trên 3110c
  9. nokia3110c

nokia3110c Thành viên

Được Like:
    57
    http://www.gsm.com.vn/forum/main/showthread.php?t=95231
    bạn vô đó dow về xài nhé.các bạn dow về chỉ cần cho vào thẻ nhớ và áp dụng thôi.Nếu ưu cầu kì thì tạo riêng cho nó 1 thư mục chứa theme. Còn bạn hỏi ở đâu nâng cấp phần mềm, theo tui mình chưa phải la dân chuyên ngành tốt nhất mình vẫn còn hạn bảo hành đúng ko.đem ra trung tâm chăm sóc khách hàng của nó lưu ý là nên nói là máy em bị khởi động lại nhiều lần và em đã chạy lại phần mềm cũ mà vẫn bị lại mong trung tâm chạy phần mềm mới ổn định hơn.hehe.1 bài của 3110 mà.máy mình vẫn còn hạn bảo hành hôm nào mang ra cho nó lâu chùi lại cho>>như mới ngay.keke.mấy em ở Điện Biên Phủ quý mình lắm
    hasuka837 thích bài này.
  10. nokia3110c

nokia3110c Thành viên

Được Like:
    57
    bạn ah.bạn dow 2 ứng dụng này về (ko phải giải nén hay làm gì cả) tạo cho nó 1 thư mục là Ứng dụng và nhét 2 cái file vừa dow về vào.thế là khi nào bạn cần đến thì chỉ cần vào thư mục ứng dụng trong thẻ nhớ là có thể xài được luôn link đây
    http://www.zshare.net/download/100056929f85e82e/ cái này là E-V
    http://www.zshare.net/download/100058282fd77363/ cái này là V-E
    ok chưa.có 2 cách để bạn đưa file đó vào thẻ nhớ
    c1 dùng đầu đọc thẻ nhớ lưu ý phải có đầu chuyển vì thẻ của mình là thẻ nhỏ mà cách này nếu mua đầu đọc thẻ+đầu chuyển tầm 60k
    c2 mua cáp nối vào máy tính cám trực tiếp vào Đt cái này bạn cho mình ko biết giá chắc nó tầm 45k gì đấy.cái cáp này giống y chang cái cáp của máy chụp ảnh của sony và máy mp4 nếu bạn có thì nên thử trước nếu ko được thì mới đi mua cho đỡ tốn kém.ok
    hoaimoc and hasuka837 like this.