3G Vinaphone

Thảo luận trong 'JMP: Tin Tức, Đánh Giá' bắt đầu bởi royal_axn, 13 Tháng mười 2009.

1. BinhDa

BinhDa Super Moderator Staff Member

Được Like:
    3,341
    Bạn dùng thuê bao trả trước hay sau?
    Mới soạn tin nhắn M0 thì nhận được tin nhắn là TK của bạn không đủ để đăng ký dịch vụ mobile Internet
    ---
    Tài khoản chính của mình còn 445.639 VNĐ mà? Chắc ko cho xài nên lúc cấu hình là YES/NO
  2. haigaru

haigaru Thành viên

Được Like:
    47
    tình hình là đang test trên e71....bị giới hạn dịch vụ
  3. haigaru

haigaru Thành viên

Được Like:
    47
    em gọi lên nó báo là anh đưang kí rồi, không hủy được....nghĩa là sau 1 tháng sử dụng mới hủy được. Các bác giúp em cái
  4. chung177

chung177 Thành viên

Được Like:
    86
    Em tìm được mục có chữ 3G vinaphon , 3G và GSM.Em chọn 3G thì nó hiện chữ 3G cùng cột sóng nhưng ko có vạch nào rồi OUT ngay tức khắc.Vậy là thất bại trên 920Sh roài
  5. laithaiphu

laithaiphu Thành viên

Được Like:
    44
    Theo em được biết là vinaphone sẽ bán cả USIM nữa. Không biết cái USIM này có tương thích với JPM ko nhỉ hay vẫn phải dùng SIM ghép
  6. royal_axn

royal_axn Thành viên

Được Like:
    57
    Mình dùng trả trước bạn ơi. Trả trước hay trả sau gì cũng đc mà.

Bạn thử đăng ký gói M10 đi.
  7. hienno

hienno Thành viên

Được Like:
    49
    Dùng sim thường hay Usim thì vẫn phải dùng sim ghép thôi bạn ơi vì máy JMP bị khoá vào mạng softbank mà
  8. Vina_mem

Vina_mem Ex-Mod

Được Like:
    1,421
    Theo thông tin ban đầu thì thuê bao trả sau được khai báo trước , nhưng trong ngày hôm nay đã khai báo cho trả trước cũng đăng ký dùng 3G được . Chút nữa xong việc mình sẽ up thông tin hướng dẫn về 3G lên box 3G , các bạn vui lòng ghé sang chút để lấy thông tin chính xác .
  9. youmakemefeel

youmakemefeel Thành viên

Được Like:
    51
    Theo thông tin của con e làm trên vina thì công văn của vinaphone gửi cho bộ phận chăm sóc khách hàng là hiện tại 3G mới chỉ áp dụng cho thuê bao trả sau còn thuê bao trả trước tới 12/11 mới chính thức áp dụng.
    Đã bác nào trả trước dùng được 3G chưa nhỉ?
    Thông tin hiện nay lung tung quá chả biết thế nào. bác nào test rồi cho thông tin cái, máu quá :D
  10. kondorzeroboy

kondorzeroboy Thành viên

Được Like:
    28
    dẹp thằng Vina đi, chờ Viettel thôi :D