3GS 32G Tuần 41 bị dính bootrom, nhưng tự nhiên hết ? không bít tại sao.

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi tirom, 28 Tháng hai 2010.

1. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    làm sao mà có chuyện đó sẩy ra được.
    Chạy năm mười lần blackra1n không thể thay đổi bootrom :027: như thế được.
    Anh đã nói kiểm soát bootrom version mà đến giờ này cũng chưa thấy trả lời.
  2. Nightmare

Nightmare Thành viên

Được Like:
    12
    Thế mới lạ, các bác sang ****** mà xem,có mấy đồng chí fairly với fanfanbig gì đó làm được còn hướng dẫn cơ, thế mà có ng làm theo cũng được đó. Tất nhiên là phần lớn là ko được,hihi :D Thế mới bảo ko hiểu tại sao và các bạn đó thật là số đỏ như Đốc tơ Xuân :))
  3. bloodranye

bloodranye Thành viên

Được Like:
    1
    máy tôi cũng bị bootrom, tắt máy hay hết pin là bị cộng cap va CD ,lập tức mở blackra1n Rc3 chạy lại vô được , thật là đã quá đi,nên tui quyết định đi đâu cũng mang 'anh RC3' này theo như vợ mình vậy hễ bị là mang em nó ra bụp liền:45:
  4. Nightmare

Nightmare Thành viên

Được Like:
    12
    Tại vì máy bác ko bị treo táo nên bị lại JB lại là chui vô được là chuyện bình thường, còn bị treo táo thì nó cứ chạy đi chạy lại cái Blackra1n hoài vẫn ko ăn thua cơ.
  5. tirom

tirom Thành viên

Được Like:
    0
    báo cáo anh em mình không ngờ con này là iBoot-359.3 nó rất hiếm. mong anh em cho mình xin lỗi. và Dtube cho em hỏi sao em blackra1n Rc3 cả chục lần là sao vậy anh.
    :iSerialNumber: 0x03
    0x0004: "CPID:8920 CPRV:14 CPFM:03 SCEP:01 BDID:00 ECID:000003B5DA107DCF SRTG:[iBoot-359.3]"
    0x0009: "CPID:8920 CPRV:14 CPFM:03 SCEP:01 BDID:00 ECID:000003B5DA107DCF SRTG:[iBoot-359.3]"
    bNumConfigurations: 0x01
  6. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    máy của em tuy là tuần 41 nhưng lại may mắn có bootrom cũ 359.3.
    Vì đây là máy có bootrom cũ, nên em không phải chạy blackra1n mỗi lần tắt máy hoặc reboot.

Bài đầu tiên, em nói là máy bị dính bootrom, em chạy blackra1n cả chục lần và không bị dính bootrom nữa. Câu nói này của em nó mâu thuẩn và dễ gây ra hiểu lầm.
    Bởi vậy anh mới nói em tìm cái iboot #
    tirom thích bài này.