3Gs của iem thật sự là ăn táo rất nặng, helppppp

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi hoavanairbrush, 4 Tháng hai 2010.

1. -hic_hic-

-hic_hic- Thành viên

Được Like:
    8
    Thì đọc từ đầu đi làm theo các hướng dẫn của anh Dtube và như bài tui đã nói ở trên xem thế nào.Mà nếu máy của bạn mà là máy sau tuần 40 thì ko dùng FW custom được vì nó ko nhận vạy nhé bạn kiểm tra lại seirinumbe của nó xem là đời nào chúc bạn thành công
  2. Nightmare

Nightmare Thành viên

Được Like:
    12
    Sa.k,vậy là phải đắp chiếu ngồi chơi hả bác :(( Con này em đồ rằng sx sau tuần 50 ý chứ ạ. Ông ý quẳng cho em mỗi con máy đâu có gì khác đâu,giờ nó ăn táo thì kiểm tra cách nào vậy các bác?**** Mà ko bít đến bao giờ mới có thuốc chữa bệnh này vậy ạ :(
  3. vanphuong1988

vanphuong1988 Thành viên

Được Like:
    0
    co chac cu la dung phien bang Restore lại FW3.1.2 Custom lai duoc ko dai ca em cung giomng nhu bac vay ne
  4. Nightmare

Nightmare Thành viên

Được Like:
    12
    Sx sau tuần 40 thì bó tay bác à. FW custom cũng ko nhận đâu. Con của sếp em đắp chiếu vứt xó thôi, mai đành mặt dầy trả lại ông ý vầy :((
  5. vanphuong1988

vanphuong1988 Thành viên

Được Like:
    0
    minh cung bi an tao rui .minh chay hoai khong duoc tuc wa dem cho ,thang dieu kia no noi chay duoc ,de cho no chay ,con te hon minh nua no chay bang kach nao ma khong len tao luon ,mo may kich pin no moi len tao .cam sac vo thi no nong may va het pin luon .minh khong biet thang dieu do no .chay bang kach nao, ma may cua minh .xa sut nhu vay yhe may dau ?co bat nao biet chi dum la may minh no hu cai gi vay cam no nhieu .may bua nay an nghu khong on luon tet den rui ma xuoi wa"""""""""""""""************************************?
  6. Civic

Civic Staff Member

Được Like:
    2,549
    Bạn thử mở khay để Sim của iPhone ra xem số Serial Number cũng có thể biết Bootrom mới hay củ đó !
  7. RubyKid

RubyKid Thành viên

Được Like:
    147
    Vui lòng dùng Tiếng Việt có dấu nếu bạn không muốn MOD cho bạn lên đĩa.

MOD vui lòng phát động phong trào là sẽ không hỗ trợ cho bất kỳ bài viết nào mà dùng Tiếng Việt không dấu.
  8. bintuananh

bintuananh Thành viên

Được Like:
    10
    Các pác ơi cứu em với, em chạy bản FW 3.1.2 gốc nó báo thế này: "The iphone could not be restored. This device isn't eligible for the requested build. " Chạy bản Custom thì lỗi 1600 ( chắc chưa JB). Thế là bị sao nhỉ? Không tài nào restore được. Máy em 3GS tuần 52, BB 5.11.07 Tình trạng máy giờ đen thui, ấn mãi nút Home sau đó cắm vào cũng ko có phản ứng gì​