60 Skin UltraMp3 tặng anh em

Thảo luận trong 'THEMES - HÌNH NỀN' bắt đầu bởi nguyenphucondao, 11 Tháng bảy 2006.

1. huygbc

huygbc Thành viên

Được Like:
    15
    bác vui lòng gửi cho mình qua địa chỉ này nhé maimai_nhoveem789@yahoo.com mình cảm ơn bác trước nhé
  2. vietbui

vietbui Thành viên

Được Like:
    0
    bạn ơi lần trước bạn gủi cho minh bo skin hot mình tháy rất là đẹp , bạn có bộ nào nữa ko cho mình với , ma bạn co bộ themes hot của asia nào ko gửi cho mình với . minh thanks bạn trước nhé đây là nick của minh vietbui1983@yahoo.com
  3. nguyenphucondao

nguyenphucondao Thành viên

Được Like:
    1,110

Để mình lựa ra những hình thật đẹp rồi mình gửi cho.
    tanquan, trungcun and atos like this.
  4. tanquan

tanquan Thành viên

Được Like:
    0
  5. ke co don

ke co don Thành viên

Được Like:
    0
    cám ơn bạn nhiều lắm và gửi cho mình xin với xin cám ơn nhiều nick của mình là :heikki_75@yahoo.com
  6. ke co don

ke co don Thành viên

Được Like:
    0
    xin hỏi các bro tý nhé sao mình không cho skin vào điện thoại được vậy ai biết cách xin chỉ dúp mình với xin cám ơn nhiều
  7. internet167

internet167 Thành viên

Được Like:
    1
    Thank Đào nhé! tui copy được mấy cái Skin mà Đào gửi cho rồi, đẹp lắm nhưng nhiều quá nên del mấy cái rồi hihi``! Bạn có cái themes nào bạn gửi cho mình nhé
  8. trungcun

trungcun Thành viên

Được Like:
    1
    Cám ơn bạn,bộ sưu tập của bạn thật tuyệt.Bạn gửi cho mình bộ HOT này cho mình nhé,cám ơn bạn nhiều.Email của mình : tuktak123@yahoo.com
  9. trungcun

trungcun Thành viên

Được Like:
    1
    Cám ơn nguyenphucondao, mình đã nhận được những gì mong mỏi từ bạn,rất cám ơn bạn.Hy vọng bạn sẽ giúp tôi thêm nhé.
  10. langtu_90b

langtu_90b Thành viên

Được Like:
    6
    tuyet cam om mui nhe