903SH - Số phải ở thành phố

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi fetboy81, 12 Tháng năm 2006.

1. snolat

snolat Thành viên

Được Like:
    0
    Theo các bác em mua 1 con 803T khoảng bao nhiêu là được?
    Mà con 803T này có firmware UK ko nhỉ?
  2. vominhkhong

vominhkhong Thành viên

Được Like:
    24
    Bác nói vậy chưa đúng lắm mình đã từng dùng 902,802 sh cua Sharp mà có thấy như thế đâu.Nhớ hồi trước cầm 902sh ra đảo mọi người mất sóng gần hết,ai còn sóng thì lúc mạnh luc yếu,riêng 902sh còn đủ 4 cột hẳn hoi,hồi đó mình dung Mobile,mấy nguoi kia cung mobile nhung do máy nen song mat het.
  3. namlp

namlp Thành viên

Được Like:
    3
    802,902SH van bi nhu thuong,minh da dung thu roi,mang len Binh Duong ma dung Mobifone la chet queo ngay.
  4. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    mình đêm về phố cổ Hội An,,,,, có gì đâu, có lúc máy không báo một cột sóng nào và máy mọi người gần như mất sóng nhưng vẫn nhận cuộc gọi được mới quái chứ.. thoại nghe nói bình thường. Fim UK
  5. BAXU

BAXU Guest

902,802 đi tỉnh vô tư: select sevice->GSM(Mạng nào cũng ok).
    903,703,703SHf xài Viettel ok khắp nơi, đi tỉnh chỗ nào ok vina thì tèo mobi, chỗ nào ok mobi thì vina đặng thị tèo.
    Mình gặp một con 903 FW UK đi tỉnh ngon ơ, ko biết thế nào nữa mặc dù đã dùng tới 4 con 903 rùi. Bó tay...
  6. kiencuong1012

kiencuong1012 Thành viên

Được Like:
    1
    903, đi tỉnh vô tư,
    tớ dùng Viettel. FW UK
  7. hunitori

hunitori Thành viên

Được Like:
    108
    Chán mấy bác thiệt
    1. Mobile với Vinaphone bắt tay nhau làm cái chương trình của nợ gì mà chổ nào sóng VINA mạnh thì chuyển qua xài VINA, và ngc lại nếu sóng MOBI mạnh hơn thì MOBI sẽ là service provider

2. 903sh, 703sh xài chung 1 firmware UK, mà hỏng biết có lỗi chổ nào đó máy ko thèm auto chuyển mạng, mà coi như Mất Mạng luôn.

3. Vỉettel thì chỉ có mỗi viettel nên ko có đổi qua đổi lại -> ko bị gì hết.
  8. khoa_dc

khoa_dc Thành viên

Được Like:
    81
    Mình đang dùng con 902sh dùng mạng cua vettel đi tỉnh thấy sóng rất khỏe còn vina và mobi thì tịt luôn tôi nghĩ không phải do máy đấu mà do mạng đấy các bác a.
  9. BAXU

BAXU Guest

Bác vào menu->connect->network setting->select sevice->GSM.
    Đảm bảo với bác vina&mobi đi tỉnh ok, áp dụng cho 902&802. 903,703,703SHf thi bó tay.
  10. hunitori

hunitori Thành viên

Được Like:
    108
    Kính thưa bác, bác vui lòng đọc lại đi. chỉ có 903, 703 là bị thôi.