904sh Vodafone và 904sh của Softbank

Thảo luận trong 'JMP: Tin Tức, Đánh Giá' bắt đầu bởi hoangvietx600, 11 Tháng mười 2007.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hoangvietx600 Thành viên

2. vinhdath

vinhdath <blink><b>->S.H.A.R.P<-</b></blink>

Được Like:
    2,125
    màu sắc 904 softbank đẹp hơn 904 vodafone (theo như em thấy vậy ) giống như 703 và 703shf vậy.softbank có cơ chế bảo mật cao hơn vodafone , nên có thể ( có thể thui nha ) vodafone dễ unlock hơn :D
  3. hoangvietx600

hoangvietx600 Thành viên

Được Like:
    28
    thanks anh nha. còn ai có ý kiến gì khác không "dơ" tay phát biểu đi. haha.
    chứ em tưởng cùng của sharp sản xuất thôi chứ. vodafone và softbank chỉ là nhưng nhà dịch vụ như mobifone và vinafone của mình thôi ma.
    em có nói sai thì mấy pro đừng cười nha. tại bửa giờ thấy vodafone và softbank đươc nói tới hoài nên hỏi thử. ai có "cao kiến" nào không. trả lời dùm em nửa đi.mod mod mod mod
  4. vinhdath

Được Like:
    2,125
    đúng là cùng nhà sản xuất,nhưng cái ra sau sẽ có nhiều cải tiến hơn cái ra trước chứ :p
  5. hoangvietx600

hoangvietx600 Thành viên

Được Like:
    28
    thanks anh nhiều thật nhiều. vậy khả năng unlock của 2 con là khác nhau hả bạn.
  6. hoangvietx600

hoangvietx600 Thành viên

Được Like:
    28
    à bạn cho mình hỏi thêm là 904sh không có sim của vodafone có xài được không bạn. có bị kháo mutemedia sao 30 ngày không vậy.
  7. vinhdath

Được Like:
    2,125
    tình hình là khả năng ko unlock đc 2 em này là ngang nhau :D .còn unlock đc thì .... :D
    904sh mà ko có sim vẫn dùng đc thì chỉ có phiên bản test dành cho kỹ sư,ở sau nắp đit có ghi mấy chữ nhật màu đỏ :) và ko bị khóa sau 30 ngày.
  8. hoangvietx600

hoangvietx600 Thành viên

Được Like:
    28
    thanks ong bạn nha. có cách nào mà không dùng sim vẫn sử dụng được không vậy,
  9. hoangvietx600

hoangvietx600 Thành viên

Được Like:
    28
    up help me. cần gấp lắm.
  10. trungvasc

trungvasc Guest

không có cách nào đâu bạn ạ, phải dùng cái sim vodafone của nó thôi.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.