904T không xem phim toàn mà hình được.

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi 803T, 27 Tháng hai 2008.

1. hotanbao

hotanbao Thành viên

Được Like:
    24
    giời ạ, em up lên 4shared rồi nhưng em chưa được phép gửi link bác ạ, vì em là newbie mà, mới viết được 8 bài thôi (20 bài mới cho gửi link).

sao forum mình lại hạn chế vụ này nhẻ?
  2. hotanbao

hotanbao Thành viên

Được Like:
    24
    Bác 803T nếu cho mail address em có thể send bác vài đoạn video em đã test được.
  3. 803T

803T Thành viên

Được Like:
    44
  4. hotanbao

hotanbao Thành viên

Được Like:
    24
    Bác 803T làm được chưa nhỉ?
  5. 803T

803T Thành viên

Được Like:
    44
    Bác ơi em làm vẫn chưa được.
    À mà file nguồn bác lấy từ DVD hay là .dat của VCD vậy?
    Em chọn mọi cách mà nó chạy có mấy giây là dừng hà !!!
    Mấy hôm nay bận wá chưa làm lại thử.
  6. hotanbao

hotanbao Thành viên

Được Like:
    24
    Thế à? Những file em cho bác, em vẫn chạy ngon lành mà?

Source của em đủ thứ hết, có khi từ .dat, có khi từ .flv (dl trên mạng về), ... hình như không quan trọng đâu bác. Miễn sao bác convert ra đúng định dạng của nó là được.
  7. devil_xxx

devil_xxx Thành viên

Được Like:
    74
    bạn dùng Total Conveter 2.0 đó, lấy file Dat hay MPG j cũng được -> file *.3G2 (320x240) rùi chép vào thẻ nhớ mục Video đó là coi đc liền (Full Screen)
  8. 803T

803T Thành viên

Được Like:
    44
    Cám ơn bác devil_XXX để em làm thử xem sao.
  9. RULE

RULE Thành viên

Được Like:
    1
    p.m 3GP Converter 034 bác hotanbảo giới thiệu dùng tốt lắm, thanks bác bảo nhiều nhé.
    Trước thì xilisoft, sau thì Imtoo, tiếp nữa là totalVC chả cái nào hữu dụng với cái thằng kưng 904t này. Nay gặp cái soft bác bảo giới thiệu thì quả thật lấy làm vui lòng lắm ạ, dễ dùng chả error gì lại drag drop chắc cú, đưa vào thằng nhóc nó chạy ầm ầm:D. Thanks mrbảo again.

À mà hỏi bác tẹo, Ko biết bác dùng firmware nào ,chắc firmware Japanese giống kưng 904t này, êm thấy nó có option tùy biến sound effect (phone shutdown, startup, close, open).. mà hình như toàn phải sét bằng file *.amr ko thì phải, mà file amr em convert thì chất luong tệ quá, bác có pm nào convert ra file amr chất luong tí mong bác giới thieu êm biết cám ơn bác nhiều.

Ngoài ra còn về vấn đề hình gif, em thấy kưng đó nó xem thì xem duoc file gif vô tư miễn sao size <=100kb, dưng muh khi sét cái gif đó làm wallpaper thì nó lại mất gif chả đông đậy gìcả ,
    hok biết cái này có phải là do firmware ko đây nữa.

Vài thắc mắc nho nhỏ gửi mọi người dùng toshiba , ai biết chỉ giùm , thanks nhiều nhiều nhen.
    Have a nice weekend evb.
  10. bodeono

bodeono Thành viên

Được Like:
    0
    bạn có thể gửi cho mình phần mềm 3gp convert được ko, mình cũng có 1 con 904T nhưng chưa play dươc video. mail của mình:mocbin86@yahoo.com