[920SH] Ai Giúp E Convert video với

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi jb_0207, 18 Tháng ba 2011.

1. duy009

duy009 <b>Bụng Bự Mắt Híp</b> Staff Member

Được Like:
    3,950
    bạn xem lại codec, đúng 640x360p(16:9), mp4 Xvid, bitrate video 1.0mbps nhé. Thử dùng phần mềm 3GP HD có trên sticky của box MULTIMEDIA nha bạn
  2. leejun0810

leejun0810 Thành viên

Được Like:
    2
    minh đang dùng FLV cũng ok
  3. Mr.Actor

Mr.Actor Thành viên

Được Like:
    470
    bác nào cho xin cái file convete cũ của MH được không? bản mới nhỏ nhất là 2M rồi
  4. eric155

eric155 Thành viên

Được Like:
    0
    bác nào giúp ơ vs.......dùng 3gpHD 2.2 thì ko convert mkv trực tiếp đc....lại qua 1 lần convert đc
    2.3 thì bít 2.0mb e đã chỉnh theo hướng dẫn mà ko đc vẫn cannot....có ai bít cách chỉnh bản 2.2 convert đc mkv ko :(
  5. storkvn

storkvn Thành viên

Được Like:
    80
    E đang dùng bản 1.5
    Convert ầm ầm
    Xem ầm ầm
    Nhưng có 1 số file gốc nó gọi là HD quá, nét quá thì k convert đc
    PHải convert qua 1 file trung gian nữa để giảm chất lượng đi r mới convert được :-ss
    link đây bạn :-?
    http://www.mediafire.com/?6p615f5pjhxi69p
  6. kimigasuki

kimigasuki Thành viên

Được Like:
    0
    Minh` convert chat roi,nhung lai khong ra file o desktop .....? Minh` k hieu vi sao luon,pro biet loi nay la gi khong
  7. storkvn

storkvn Thành viên

Được Like:
    80
    Nếu bác thả file video để convert vào chương trình mà chương trình k có hiện tượng j xảy ra, hoặc là hiện ra 1 cái bảng nhỏ nhỏ chạy lùi, hoặc hiện ra 1 cái log window báo lỗi error đỏ lòm thì cài file đó k thể convert được. cần phải convert qua 1 file trung gian nữa. e thì hay dùng Total video converter, chuyển qua mp4 rồi nhả lại vào 3gphd video converter cho những file như vậy
    Còn file nào mà convert trực tiếp được thì nó sẽ nhà ra đúng chỗ mình setup thôi :)