920SH & Multimedia

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi vinhdath, 6 Tháng ba 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. banhbaochien

banhbaochien Nick Vi Phạm

Được Like:
    105
    hic pác VinhDat ơi đã có kết quả chưa vậy...chờ đợi mõi mòn...nếu 920sh unlock multi đ.c thì sẽ có hy vọng cho con 920p phải không pác...ngồi cắn cằm chờ đợi tin tức hic hic
  2. bokho_khoaitay

bokho_khoaitay Senior Member

Được Like:
    92
  3. banhbaochien

Được Like:
    105
    đề nghị mod lock acc bokho_khoaitay đi...vì lí dzo làm lung lay tinh thần của anh em iu sharp...gây mất đoàn kết nội bộ...bôi nhọ uy tín của Đãng...cái tội này phải đem đi tử hình...tử hình xong rồi lột dza phơi 7x7=49 ngày mới hết tội...sr vì đã spam ^^!
  4. jansen

jansen Thành viên

Được Like:
    257
    :eek: có quá lời ko ? sự thật thường hay mất lòng...
  5. bokho_khoaitay

bokho_khoaitay Senior Member

Được Like:
    92
    Hix đúng là sự thật thường hay mất lòng . Hình phạt của bác banhbao ghê quá . Chúc bác được toại nguyện với em P :D
  6. banhbaochien

Được Like:
    105
    Hix ai mà chẳng có hy vọng chứ pác, các pác cứ thik giết chết hy vọng như thế ác lắm...em đang ngồi chờ từng ngày chờ ông chú bên Nhật về...không biết có mua dùm em con 904sh hay p905i không...em sợ hy vọng rồi thất vọng...chán lắm pác ạ :((
  7. maynvvn

maynvvn Thành viên

Được Like:
    18
    Ai mởi phải chịu chừng phạt vì lý do "làm lung lay tinh thần của anh em iu sharp...gây mất đoàn kết nội bộ...bôi nhọ uy tín của Đãng...cái tội này phải đem đi tử hình...tử hình xong rồi lột dza phơi 7x7=49 ngày mới hết tội...sr vì đã spam ^^!" ấy nhỉ???:p

Xem ra cái tội này chắc cũng phải để bác tự xử thôi!!!=))

Gắng lên nào anh em! Sau cơn mưa ..... trời lại mưa to hơn =))
  8. Thinh.920SH

Thinh.920SH Thành viên

Được Like:
    5
    Bác bokho_khoaitay cho nhiu đó % là còn tử tế đó . Theo tui dc bít thì 920SH ko bao giờ unlock dc . Ko tin thì cứ đè MOD ra mà hỏi .
  9. banhbaochien

Được Like:
    105
    Sao lại không...pác này cứ vớ vẩn...cái nào cũng có lỗ hổng của nó cả...chỉ do chúng ta chưa tìm ra thôi...đến nhu microsoft còn bị hacker way thì nói chi đến cái SF...các pác đừng có vớ vẫn lung lay niềm tin của ae
  10. hoangpham75

hoangpham75 Thành viên

Được Like:
    102
    nói chung 920sh chẳng cần phải unlock multi làm gì ( chỉ cần nghe gọi,sms,duyệt ảnh cũng thấy đáng đồng tiền rùi )
    cũng như các dòng của Nokia 8800 ( có em lên đến 20t mà có chụp hình nghe nhạc thì cũng như không có ) mà màng hình thì làm sao xem sướng mắt = 920sh chứ
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.