Thảo luận Add nick tranh tài N-Gage!

Thảo luận trong 'S60 3rd: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi moon1412, 19 Tháng tư 2009.

1. BinhDa

BinhDa Super Moderator Staff Member

Được Like:
    3,341
    Cám ơn bạn rất nhiều đã đứng ra lập hội cho anh em tham gia đấu game N-gage 2.0 để thư giãn trong tình đoàn kết GSMVN!

@Tác giả ( chủ thread ) : Mình xin phép lưu ý với bạn rằng số thứ tự và danh sách nên làm bảng và đánh số thứ tự giống như danh sách OFFLINE nhé bạn! Nhìn nó dễ nhìn và khoa học hơn. Tối thiểu cũng nên đánh số nhé!
    @Tất cả thành viên: Các bạn nên cố gắng đánh số thứ tự và ghĩ rõ thông tin và kiểm tra nick thật kĩ khi cung cấp nhé. Tránh trường hợp ghi sai lại thắc mắc làm loãng chủ đề thì không hay! Nếu thắc mắc gì thì khuyên các bạn pm cho chủ thread nhé!
    Chúc tất cả anh em ở đây có được 1 buổi so tài trong niềm vui và đoàn kết! Thân
    linhcom1459 and moon1412 like this.
  2. hilaryteri

hilaryteri Thành viên

Được Like:
    926
    ủa, N-gage bản chùa có vào được ko, có sợ bị khoá ko, chứ như mấy lần trước khi online vào bị lock lun, phải format cài lại hết!
    linhcom1459 thích bài này.
  3. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    hình như hok đc thì fải :D từ khi chuyển qua N82 ( củng như trên N95-1 ) vào = nick hồi trước REg hok đc :| báo lỗi gì đó ( hok để ý )
    Mà hồi trước trên N81 thì vào đc :D
    linhcom1459 thích bài này.
  4. moon1412

moon1412 Thành viên

Được Like:
    107
    sau khi add nick bạn phải đợi chủ nick log-in vào mới thấy và đồng ý sau đó mới thấy nhau%%-.Còn game N-gage hiện nay có rất nhiều hình thức "so găng", ví dụ: so tổng điểm, so điểm của từng game (vào Profile phần Game History click vào sẽ thấy điểm của mình so với điểm của các player #), so Kill Count or Time Kill Boss trong World Battle của Space Impact, chơi bắn online như gunbound trong game Worms World Party,...<:-P
    - Điều hơi buồn là mấy bác hack game chơi online 1 sau 1 thời gian bị nó Ban nick hoặc server check phiên bản N-gage ko đúng với version hiện tại thì nó ko cho vào =((
    nguyen bao and linhcom1459 like this.
  5. huunhon

huunhon Thành viên

Được Like:
    454
    mình có chơi online Solitare 12pack à có ai chơi trò này ko
  6. ngocquynh47

ngocquynh47 Thành viên

Được Like:
    61
    IỚ, bác kuku này lạ nhỉ, có máy, có n-gage game mà lại chưa chơi. Lạ hơn là tạo nick roài để đó ko chơi :)). chẳng bù với t, muốn chơi cũng ko có máy, E63 ko cài nổi trong khi E71 thì vừa cài xong, chơi ngon, thèm thật
  7. nguyen bao

nguyen bao Thành viên

Được Like:
    195
    e mới 4mát lại máy giờ vào n-gage đăng nhập lại nick ko dc vậy giúp e với
  8. binhvl

binhvl Thành viên

Được Like:
    148
    ủa kuku chơi full game ngage nhóc mà sao giở bảo chơi ko full worsm dc,chơi online game cr*ck có sao ko vậy ?