Advanced Call Manager (ACM) - Phần mềm quản lý cuộc gọi (ver 2.78.289)

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI, TIN NHẮN' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. minhcuongpro1234

minhcuongpro1234 <b>Symbian Top Contributor</b>

Được Like:
    592
    Bạ n manhthang_599gtb thân mến để sài được tính năng trả lời tự động (answer machine) thì bạn phải có các clip phù hợp (độ bitrate) đó chép vào đúng chỗ, bạn xem lại cách thử nghiệm để có một clip phù hợp với máy bạn ở mấy bài viết mình hướng dẫn ở trên đó ha.
    - Còn tính năng chuyển hướng cuộc gọi thì bạn phải có sự hỗ trợ của nhà cung cấp mạng mới được nghe bạn, trong trường hợp nếu bạn đang sài thuê bao trả sau thì không cần tới nhà mạng hỗ trợ, còn trả trước thì phải do nhà mạng hỗ trợ mới được.

---------- Post added at 10:38 AM ---------- Previous post was at 10:35 AM ----------

Không có tính năng phím tắt đó đâu bạn, nếu muốn bạn có thể sài kết hợp với một phần mềm giả lập phím tắt khác nhưng tương đối là rắc rồi
  2. 121167

121167 Thành viên

Được Like:
    2
    phần mềm này mình đã setup auto run=on vậy mà vẫn k tự khởi động mỗi khi khởi động điện thoại là sao ?

---------- Post added at 07:06 PM ---------- Previous post was at 07:05 PM ----------

có cách nào khắc phục k các bạn ?
  3. BinhDa

BinhDa Super Moderator Staff Member

Được Like:
    3,341
    thử dùng phần mềm hỗ trợ cho nó AUTO RUN là Jbak TaskMan nhé
    bạn cài đặt xong kích hoạt chương trình --> bấm phím # ( thăng ) rồi gõ chữ Ad.... ( ACM ) rồi kéo xuống phần mềm đó ( không được bấm phím chọn nhé ) --> luật chương trình [5] ---> tự khởi động

Vậy thôi. Chúc bạn thành công nhé!
  4. thuyen1982

thuyen1982 Thành viên

Được Like:
    0
    cho mình xin pm ACM đẵ ..... với nhé mình gà quá . pm hay mà không sao mà cài đặt được.
    imel e72: 352724048326945 và e61: 356213000578095 .cảm ơn bạn nhiều.
  5. thuyen1982

thuyen1982 Thành viên

Được Like:
    0
    gúp mình với các bạn ơi.............................
  6. manhthang_599gtb

manhthang_599gtb Thành viên

Được Like:
    1
    em cài được bản 2.74 rồi nhưng mà sao mà khi cài vào phần đặt chuông báo trả lời tự động ấy nó toàn báo là không tương thich với ÁP server version 2.4 vui lòng gỡ " answering machine" là sao hả bác
    vừa cài lại Aps 2.2 dùng được tính năng trả lời tự động rồi nhưng mà sao nó cứ kêu chuông tút một vài tiếng sau đó mới chạy đoạn clip kia là sao các bác nhỉ , giờ em muốn khi người khác gọi đến cái thì chạy luôn đoạn hội thoại kia ấy.
  7. manhthang_599gtb

manhthang_599gtb Thành viên

Được Like:
    1
    không ai giúp em với ạ.
  8. minhcuongpro1234

minhcuongpro1234 <b>Symbian Top Contributor</b>

Được Like:
    592
    Bạn lưu ý là đặt tính của nó vậy chứ không phải là của bạn bị sao đâu nhé.
    Khỉ Con thích bài này.
  9. dhnguyen89

dhnguyen89 Thành viên

Được Like:
    0
    down về ở đâu các bác