Advanced Call Manager (ACM) - Phần mềm quản lý cuộc gọi (ver 2.78.289)

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI, TIN NHẮN' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Đúng vậy! Xài ACM trên N70 mê tơi (và một số phần mềm khác nữa), đổi qua N73 phải chờ thật lâu mới có mà dùng thì thất vọng quá. Chắc phải chờ nữa
  2. kama

kama Thành viên

Được Like:
    15
    Thì thế mới nãn, nó gọi đến đổ nữa hồi chuông rồi fat' âm, nghe là nhận ra ngay, mà trong ACM có mấy phần để chỉnh nữa : "Answ.Mach.After ; Max.Msg.Duration" không biết tạc dụng của 2 cái này là gì nhỉ ? :(
  3. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Answ.Mach.After có thể là Answer Machine After : "Máy" trả lời sau .. (trả lời tự động sau ...)
    Max.Msg.Duration có thể là Max. Message Duration : thời gian tối đa cho tin nhắn
    Bạn thử check xem. Tui chán, không muốn đụng đến nó nữa :o :o
  4. kama

kama Thành viên

Được Like:
    15
    phần "trả lời tự động khôg được như ý thôi chứ mấy phần khác mình thấy ACM cũng good lắm mà, sẽ có lúc cần đến nó thôi :D
  5. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Chặn cuộc gọi cũng còn "nửa" tiếng chuông mà kama
    À! Hôm nay thấy lên bảng "phong thần" rùi nhe. Coi chừng mất ka còn ma không đó =)) =)) =))
  6. T_and_H

T_and_H Thành viên

Được Like:
    4
    Em lạy các pác ACM zùm em cái !

Em đang xài N73 ME, em làm như các bác hướng dẫn rùi nhưng mà không tài nào login zô trang web "https://www.symbiansigned.com/app/page" đăng ký được để lấy cái file gì đó, nó cứ báo login failure. Các bác xử lý rùi send cho em cái, IMEI của em đây 353641014022317, em cắn rơm cắn cỏ lạy các pác pro. Thankiu Vinamilk.
  7. kama

kama Thành viên

Được Like:
    15
    đâu có đâu bác, chặn cuộc gọi nhanh lắm mà, không đổ 1 tiếng nào, gọi phát là ... cúp luôn, mọi chế độ khác cũng thế, mỗi cái "Trả lời tự động" là ..."LỪA" người khác thôi :D
    Còn cái chuyện "lên bảng" chẳng biết vì lý do gì nữa, chắc mình post bài "mua phone Bluetooth" bên Box MUA BÁN nên bị lên bảng chẳng ?! Khó hiểu nhỉ hì hì :D
  8. khangtrang

khangtrang Thành viên

Được Like:
    8
    giúp em với imei của em la 351851017113771
  9. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Ớn quá, ăn với chả nói!
    Vào đây http://www.4shared.com/file/13641447/cadc42b5/ACM_T_and_H.html, tải vè, giải nén, đổi .doc thành .sis, cài ACM trước, cờ rờ sau. File .cer để dành làm thuốc (signed cho các software cùng hãng khác)
    T_and_H and khongloigiai like this.
  10. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Máy tớ vẫn bị "nửa" tiếng chuông, đang định cài sang bộ nhớ máy xem sao mà làm biếng. Ai làm rồi xin cho ý kiến
    Post bài là phải đọc nội quy nhé. Mua bán mà không có địa điểm ở đầu (HCM, HN, Toàn quốc ...) là lên bảng ngay =)) =)) =))
    khongloigiai thích bài này.