Advanced Call Manager (ACM) - Phần mềm quản lý cuộc gọi (ver 2.78.289)

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI, TIN NHẮN' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Bạn vào đây http://www.4shared.com/file/13878272/95b4cd61/ACM_nob.html tải về, giải nén, đổi 2 file đuoioc thành đuôi sis.
    Cài file ACM trước rồi cài file cờ rờ. File đuôi cer thì để dành signed nhừng file chương trình khác (của Webgate)
    Cần thì PM, tui chỉ kỹ hơn :D :D
    nob and khongloigiai like this.
  2. khongloigiai

khongloigiai Thành viên

Được Like:
    7
    Mình click thanks rồi mà
    mà chương trình ADL là như thế nào vậy ai biết có thể giải thích cho mình được ko
    sẵn pm hay thì mình cài luôn 1 thể
    hehe
    à mà nhân tiện cho mình hỏi bản này dùng được bao lâu vậy nhỉ ? hay chỉ được 1 tuần là hết
  3. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    ADL là chương trình quản lý các thiết bị của mobile (như thẻ nhớ ...) Bảo mật tốt đấy, có đưa Đt cho người khác thì họ cũng không thể xem lung tung trong máy minh được ... Làm luôn phát nữa nhé?
    Mấy phần mềm của Webgate như ACM, ADL đã signed, đã cờ rờ thì xài đâu có hạn!
  4. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    @khongloigiai: vào đây http://www.4shared.com/file/13946500/5d97f249/ADL_khongloigiai.html tải về, giải nén, đổi doc thanh sis, cài ADL trước, cờ rờ sau
    Được hay không nhớ reply nhe
    khongloigiai thích bài này.
  5. naq

naq Thành viên

Được Like:
    314
    Đây là chương trình dùng để khóa 1 số chương trình trên máy ko cho người khác dùng.
    - Bạn vào chương trình rồi chọn phần: Protect Applications thành on.
    - Sau đó vào Options chọn Protect Applications : ở đây sẽ hiện lên list các chương trình hiện đang có trên máy bạn. Muốn bảo vệ cái nào bạn chỉ cần chọn nó là được.

- Bên ngoài màn hình chính lúc mới vào chương trình bạn bấm nút sang thì sẽ thấy 1 phần có tên là Code: ở đây cho phép bạn đặt pass mới cho chương trình. Hình như pass mặc định khi mới cài chương trình là : 0000 thì phải.
  6. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
  7. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
  8. hell0219

hell0219 Thành viên

Được Like:
    0
    hiz,anh Vientau ơi,em xài 3250 cũng bị như anh,vẫn nghe nữa tiếng chuông,hix,xài 761 ko sao,jo wa 325 lai nghe 1/2 tiếng chuông potay sao anh?
  9. mylove911

mylove911 Thành viên

Được Like:
    1
    Các bác ơi em vừa mua con E60 Imei là 356219002083968 các bác cờ rờ (sai ịt) hộ em 2 phần mềm a đê eo (ADL) và a cờ mờ (ACM) hộ em nhé,ngàn lần đội ơn các bác ạ,em hơi noob mò cả ngày làm ko đc,đành phải lên đây nhờ các bác huhuhuh
  10. LMC

LMC Thành viên

Được Like:
    7
    sau mình làm giống mọi người nói rồi nhưng khi lấy 1 số rồi set up "mute the ringer" để bỏ đoạn ghi âm vào nhưng thử lấy máy gọi, chỉ nghe tiếng chuông đỗ thôi