Advanced Call Manager (ACM) - Phần mềm quản lý cuộc gọi (ver 2.78.289)

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI, TIN NHẮN' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. bavu0906

bavu0906 Thành viên

Được Like:
    26
    cách này tui làm rồi mà vẫn không đc luôn.no cứ bắt phải vào trang web để đăng ký.mà vào rồi cũng chẳng đc luôn.không biết còn cách nào khác không nữa??????
    my valentine thích bài này.
  2. thechaunet

thechaunet Thành viên

Được Like:
    18
    lúc trước a ngheo có pót cái file intall dk cho mình rồi bạn vào tìm đi nha ! Vì mỗi máy đc đk theo một imei riêng nên bây giờ mình có pót cho bạn file này cũng vô ích thôi ! với lại trong 4rum có một người cũng cung cấp k*yg*n nữa đó nhưng mình wen nick rồi để mình tìm giúp bạn !
  3. 270187

270187 Thành viên

Được Like:
    20
    tớ làm theo cách Hcivic chỉ nhưng ko được..cant not remove acm0x20000131.arc code error -46
  4. angel_of_death

angel_of_death Thành viên

Được Like:
    12
    muốn copy được file đó, bạn phải connect phone với máy tính ở chế độ Data Transfer... copy bỏ vào.. nhưng mình nói trước là không cr@k được đâu...he he...
  5. help_titanic

help_titanic Thành viên

Được Like:
    56
    vẫn chưa được à, chán quá, thằng em cứ chờ mãi
  6. bachngoc85

bachngoc85 Thành viên

Được Like:
    9
    Có cách nào nữa không ,giúp với mình đang cần gắp lắm,ai có xin hậu tạ luôn.
  7. maulanhonline

maulanhonline Thành viên

Được Like:
    1
    ACM 2.60

Cài acm_v2160_s60_3rd vào máy. Sau đó chép file acm0x20000131 vào thư mục E:\resource\apps (dùng Y-Browser)

acm_v2160_s60_3rd
    acm0x20000131

Cách cr*** này không làm được tui đã từng thử rồi, khi chạy lên nó toàn ô vuông mà chẳng biết có cr*** được hay không nữa (vì có thấy được gì đâu:o)
  8. hcivic

hcivic Thành viên

Được Like:
    16
    Tôi cũng vừa mới thực hiện như hướng dẫn trên nhưng kết quả là màn hình hiện bên trái: ACTIVE,bên phải:TRIAL.Nếu bấm vào bên ACTIVE thì nó nhảy vô kết nối GPRS vô web gì gì đó..Còn nếu bấm vào bên TRIAL thì nó thông báo chỉ được dùng 30 cuộc gọi thôi.Như vậy là không thành công phải không các bạn?Chương trình này hay cực nhưng chắc là phải xùy tiền ra thôi các bạn ôi!
  9. blackcode

blackcode Thành viên

Được Like:
    18
    ừ cách này mình cũng đã thử rùi, ko được đâu, với lại bản đó chỉ dành cho mày tiếng Hoa thôi à, hiện toàn ô vuông ko, ai mà bít đọc. ^_^
  10. maulanhonline

maulanhonline Thành viên

Được Like:
    1
    anhngheo đâu rùi vậy? help bọn em với anh ới.
    ChauDung thích bài này.