Advanced Call Manager (ACM) - Phần mềm quản lý cuộc gọi (ver 2.78.289)

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI, TIN NHẮN' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. romeo76

romeo76 Thành viên

Được Like:
    2,182
    Bro nào đang xài N73ME vui lòng vào đây xác nhận hộ cái ạ.
    Thanks!
  2. tichau

tichau Guest

Mình chơi cây N73me nè.Xài bản 2.69 và dùng cây K810i gọi thử: kết quả là nghe 1 tiếng tút dài rồi sau đó mới nghe tiếng tút tút liên tục báo máy kia bận 8-}.Và đa số các máy đều như vậy >:).
    Hoang An thích bài này.
  3. romeo76

romeo76 Thành viên

Được Like:
    2,182
    Hehe, chắc máy của bro hoangthanh21 xách tay từ Fin :D
  4. tungtuantu

tungtuantu Thành viên

Được Like:
    14
    có bác nào có bản chọn file ghi âm có sẵn ko, mấy bản mới gần đây đều ko có
  5. cunhim

cunhim Thành viên

Được Like:
    68
    Hoàn toàn chính xác đấy. Mình cũng đang dung n73, hiện tượng này vẫn tồn tại trong bản 2.69 mới nhất.
  6. cunhim

cunhim Thành viên

Được Like:
    68
    Không có đâu bạn ơi, mình tự đặt vào cho nó, ở trang đầu có hướng dẫn đấy.
  7. Pháp Sư

Pháp Sư Thành viên

Được Like:
    4,054
    Sao kỳ vậy ta, PS đang xài N73ME, sử dụng bản 2.68(170) thấy rất ổn định. Kết quả là tiếng tút rất rất ngắn và nhỏ ( khó thể nhận ra), rùi tút tút báo bận ngay

@tichau: em vừa tìm ra giải pháp cho nhá máy chạy nền Python mà không bị treo máy khi khóa bàn phím ĐT lại nè. Anh nên để số lần nhá máy thật là lớn ( vd: 999999999999 cuộc gọi ) hjhjhj bảo đảm 24 tiếng đồng hồ,Python cũng không thực hiện hết 999999999999 cuộc gọi đến victrim đâu. Khi nhá ĐT victrim chán, thì mình Cancel bảm đảm là sẽ kô có hiện tượng bị treo ĐT

Tóm lại, kô nên để Python thực hiện hết các cuộc nhá máy victrim, hjhj, Anh thử xem rùi cho biết kết quả như thế nào :D
    nguyen bao thích bài này.
  8. nguyen bao

nguyen bao Thành viên

Được Like:
    195
    em cũng nghe nói nhiều về cái pm nhá máy này rùi như mà ko hiểu nó hoạt động như thế nào ps làm ơn giải thích dùm em nha
    và pót cho em cái python và cái pm nhá máy để em xài thử coi sao nha hihihi thank ps
  9. vuongtunam

vuongtunam Thành viên

Được Like:
    19
    Bác nào cho em hỏi với,sao cái ACM bản 2.69 của em nó lại không có mục import sound clips trong mục Greeting nhỉ,em đọc trong Help của nó thấy có mà.Em dùng N81.Mong các bác giúp đỡ em với.Thank các bác nhiều
  10. hoangthanh21

hoangthanh21 Thành viên

Được Like:
    271
    Mình chơi S60V3 được 2 năm rồi.Không tính 2 năm mình chơi S60-OS6.Ý của mình định nói là không có tiếng đổ chuông từ máy điện thoại của mình chứ không phải là từ máy của người gọi.Người gọi thì muốn kêu cái gì cũng được miễn sao kô làm phiền mình là được.Mình đã test thử nháy vào máy mình.Đúng là có 1 tiếng tút duy nhất (Do tổng đài kết nối).;;)