Advanced Call Manager (ACM) - Phần mềm quản lý cuộc gọi (ver 2.78.289)

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI, TIN NHẮN' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. hoangnoa

hoangnoa Thành viên

Được Like:
    15
    Bác nào có cái file *.arm chuẩn cho thằng ACM cho em xin với, những file nhạc *.arm của em khi cài vào chỉ toàn nghe tiếng động mà chẳng nghe lời bài hát gì cả. Em xin các ơn các bác trước nhé
  2. minhtue

minhtue Super Moderator Staff Member

Được Like:
    4,617
    Bạn dùng máy gì? Nếu là S60 3rd thì cái k*y đó vô dụng thôi! Vì trên S60 3rd ACM được đăng ký bằng 1 file license (cài trực tiếp bằng file "imei".sis để đăng ký hoặc load license qua GPRS từ ACM, tất nhiên là chỉ thực hiện được nếu bạn đã mua bản quyền chính thức). K*y chỉ dùng được cho ACM phiên bản cũ trên S60 2nd thôi. Nếu bạn chưa mua bản quyền được thì chỉ còn cách là dùng bản cờ rờ!
  3. hoangnoa

hoangnoa Thành viên

Được Like:
    15
    Các bạn ơi! Mình đang dùng N82 ver 20, mình đã thử cài tất cả các phiên bản ACM rồi nhưng khi mình thử chức năng tự động trả lời bằng file *.arm thì mình thấy nó bị nghẹt nghẹt, chẳng ra bài hát gì cả, toàn là tiếng động không à. Bạn nào pro về phần mềm này xin chỉ giáo cho mình với. Cảm ơn các bạn nhiều nhé !
  4. tichau

tichau Guest

Bạn vào đây nhé.

hoangnoa thích bài này.
  5. cofer_tqc

cofer_tqc Thành viên

Được Like:
    127
    Úp lên cho các bạn bản tình anh bán chiếu :D (đã cắt) nè

Các file đính kèm:

6. ziczac66

ziczac66 Thành viên

Được Like:
    49
    ai bảo bạn vậy, mình cr@ck ngon nghẻ mà không có lỗi gì cả,thậm chí là có cả việt hóa nữa là khác. mình đang dùng bản 2.69(191) còn file việt hóa mình lấy của bản 2.70.không hiêu vì sao ma bản cài của 2.70 mình lại không cài được mặc dù đã sign?

download :
    Mã:
     [URL]http://www.mediafire.com/?tchtg53n2zj[/URL] 
    Tránh viết từ nhạy cảm (cr@ck) và Link trong bài viết (nếu có) phải được đặt trong thẻ
    Mã:
     [/COLOR][/SIZE][COLOR=Black][SIZE=2][COLOR=Red]nhé![/COLOR][/SIZE]

[/COLOR][/B][/COLOR][/SIZE]
  7. kieuhungtlg

kieuhungtlg Thành viên

Được Like:
    0
    Giúp đỡ cài đặt ACM 2.70 trên E63

Tình hình là mới mua 1 con E 63 cũ, không biết có Cer hay Key gì chưa. Khi cài đặt ACM 2.70 thì bình thường nhưng chỉ là bản trial.
    Chạy files CR.SIS thì báo lỗi: "Không kiểm tra được hiệu lực chứng chỉ ......" rồi thoát luôn.
    Emei: 359319020147899
    Có ai giúp mình với, Newbie thông cảm nhé, tìm trên diễn đàn nhưng ko biết cách giải quyết mới lập Topic để cầu cứu.
    Thank all!
  8. tichau

tichau Guest

Muốn cài được file cờ thì cần phải có file cer mới signed được.Bạn vào topic dưới để xin nhé.

9. tuvotong

tuvotong Thành viên

Được Like:
    0
    Mình cũng đang dùng E 63, bạn thử dùng cái này xem sao

Các file đính kèm:

10. tuvotong

tuvotong Thành viên

Được Like:
    0
    Mình chỉ up đc max là 500kb nên gởi thành 2 bài, crack

Các file đính kèm: