Advanced Call Manager (ACM) - Phần mềm quản lý cuộc gọi (ver 2.78.289)

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI, TIN NHẮN' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. kevin0108

kevin0108 Thành viên

Được Like:
    4
    Bạn ơi giúp mình với

Bạn ơi sau khi down những file amr của bạn úp lên mình sửa dụng chương trình của máy hay PC đều đọc được hết , nhưng chép vô thư mục clip đó thì sau khi tét thử thì không được , nó nghe có tiếng ột ẹt gì đó chứ không chạy file âm thanh đó như vậy là thế nào hả bạn ****?minh xài N82 và dang sử dụng ACN 2.72 nè , mong giúp đở:-s
  2. ChiêuTrúc

ChiêuTrúc Admin Executive Staff Member

Được Like:
    11,486
    + Cái ACM là như vậy đấy. Thường thì ta không thể dùng file âm thanh của phiên bản ACM này cho phiên bản ACM khác.

+ Cách khắc phục ?. Bạn nên tự ghi lại file âm thanh đó từ 1 nguồn phát khác trong phòng kín.
    Ví dụ: dùng 2 mobile, 1 cái play đọan âm thanh cần thu, 1 cái chạy ACM và Record lại.
  3. kevin0108

kevin0108 Thành viên

Được Like:
    4
    Còn ai bình luận về vấn đề này không vậy , mình thấy ACM quá tuyệt , quá ổn chì còn bị truc trặc ở vấn đề âm thanh thôi , không biết làm sao khắc phục nữa , nếu như làm động tác như bạn Chieutruc thì không có gì phải nói nữa
    Vậy có ai khắc phục được tình trạng này chưa **** mình xài N82BE rất thích ACm mà tiếc là tải máy file âm thanh trong diễn đàn về máy chép vô thư mục đó , và chạy thì bị lỗi âm thanh nghe có tiếng ột ẹt khó chịu .
  4. cofer_tqc

cofer_tqc Thành viên

Được Like:
    127
    Cho mình hỏi tí, bản nào xài ổn định nhất vậy, mình cài vào nó toàn bị đụng hàng, chán quá.
  5. minhtue

minhtue Super Moderator Staff Member

Được Like:
    4,617
    Tôi xài cách này ok bạn à. Mỗi lần cài đặt ACM (cài lại hoặc cài mới) tôi chỉ việc chép tất cả các file *.amr trong thư mục clips (đã sao lưu trước) là dùng ok, không bị tình trạng ọt ẹt như bạn nói, tested trên bản cr*ck lẫn bản có license chính hãng. Đã dùng ACM gần 5 năm nay từ thời S60v2 cho đến giờ là S60v3 vẫn tin dùng nó đấy! Tôi nghĩ ACM của bạn đang bị đụng chương trình gì đó (tranh chấp tài nguyên...), bạn có thể kiểm tra bằng cách chỉ cài 1 mình ACM rồi test lại thử xem!
  6. minhcuongpro1234

minhcuongpro1234 <b>Symbian Top Contributor</b>

Được Like:
    592
    - Có bác nào có các clip nhạc với nội dung như là: Quý khách có một tin nhắn mới hoặc Quý khách có cuộc gọi mới và Qúy khách vừa nhận một Email mới , ... Đại loại là như vậy thì post cho em nhé. Nhớ là giọng nữ nào dễ dễ thương ấy nhé :D Em thank nhiếu.
  7. kevin0108

kevin0108 Thành viên

Được Like:
    4
    Có bạn nào cài bản 2.72 trên N82Be không mình test thấy là bị đó , không biết sao nữa , không phải 1 mình mình đầu và mấy bạn khác nữa nè , và đã test khi máy chì cài duy nhất 1 phần mềm ACM sau khi format *#7370# rồi nhưng vẫn vậy không biết sao nữa ?
  8. Kaka123

Kaka123 Thành viên

Được Like:
    212
    đang xài bản 2.72 rất ổn,chặn cuộc gọi ko kịp nghe chuông gì luôn,báo bận liền tức thì,còn trả lời tự động thì bị nghe nửa hồi chuông mới có tiếng trả lời nên hơi kỳ ! Xài trên 95 và máy đã cài rất nhiều phần mềm và full N-Gage,nói chung là ổn,chưa thấy đụng với em nào :D
  9. nhuhienltd

nhuhienltd Thành viên

Được Like:
    1,141
    nếu đã mất công 4mat thì sao bạn ko 4mat 4 ngón cho sạch sẽ chứ đôi khi 4 mat bằng *#7370# cũng ko hẳn là đã sạch sẽ đâu bạn
  10. minhtue

minhtue Super Moderator Staff Member

Được Like:
    4,617
    Đang dùng ACM v2.72 cho 2 máy N82 hoàn toàn ok bạn à.
    juanvn thích bài này.