Advanced Call Manager (ACM) - Phần mềm quản lý cuộc gọi (ver 2.78.289)

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI, TIN NHẮN' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. lehieuws

lehieuws Thành viên

Được Like:
    3
    Mình vừa cài bản mới xong. Có điều mình không biết cách làm thế nào để config khi các số trong danh sách blacklist gọi đến sẽ nghe được âm thanh như ....TUI HEM MUỐN NGHE ĐIỆN THOẠI...hay một bản nhạc mình tự chọn. Theo như mình biết chỉ có thể tổng đài mới làm đc chứ phần mềm này đâu làm đc nhỉ? mới dùng phone nên các bạn thông cảm nhé. mình dùng E72 FW mới nhất.
  2. manhthang_599gtb

manhthang_599gtb Thành viên

Được Like:
    1
    bác ơi em hỏi cái , không biết down cái bộ nhạc này về rồi thì làm sao mà mình cài được nhỉ vì máy em chưa hack nên cũng không biét làm sao được cả
  3. Khỉ Con

Khỉ Con interista Staff Member

Được Like:
    11,479
    đây bạn nhé ^^. nếu cop vào đây thì máy chắc phải hack đã :-?
  4. Khỉ Con

Được Like:
    11,479
    bạn chép file âm thanh vào thư mục x:\Private\20000131\clips ( với x là ổ C hay ổ E là tuỳ bạn cài soft vào ổ nào ) rồi chọn âm thanh bạn muốn, thiết lập chế độ trả lời tự động là có cuộc gọi đến sẽ báo đúng như âm thanh bạn thiết lập. bạn cũng có thể ghi âm lời mình rồi để làm âm thanh bận cũng được ;))

phần mềm này chuông đổ tầm 0.2s thì nó sẽ làm việc, nên nếu tinh ý thì phát hiện được. nếu là tổng đài làm thì sẽ ngay lập tức chặn
    lehieuws and manhthang_599gtb like this.
  5. guilty0909

guilty0909 Thành viên

Được Like:
    90
    bản ACM nào chạy tốt nhất cho E71 vậy các bác
  6. tichau

tichau Guest

Bản nào mua license cũng chạy tốt hết á :D.
  7. krAGO

krAGO Thành viên

Được Like:
    5
  8. Khỉ Con

Được Like:
    11,479
    mình chỉ biết update thôi mà :d, đây là bản mới, nếu bạn không dùng được thì gỡ ra rồi dùng cái này dọn dẹp là xong
    krAGO thích bài này.
  9. krAGO

krAGO Thành viên

Được Like:
    5
    thank bác, cài đc bản ..... rồi, nhưng mà sao cái answer machine ko dùng đc nhỉ, máy khác gọi đến nó ko tự động trả lời

ah được rồi :D
    Khỉ Con thích bài này.
  10. guilty0909

guilty0909 Thành viên

Được Like:
    90
    Mình dùng E71 cài bản ACM 2.65 .Cài và vào đc nhưng khi cài chặn cuộc gọi hoặc cho answer machine thì ko hoạt động. Ngày xưa mình dùng 5700 bản thấp hơn cũng ko hoạt động nhưng cài 2.65 thì hoạt động ngay. Ai bieest E71 dùng đc bản nào bảo mình với