Advanced Device Locks: Bảo mật cho điện thoại

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG HỆ THỐNG' bắt đầu bởi tichau, 2 Tháng mười 2008.

1. Khỉ Con

Khỉ Con interista Staff Member

Được Like:
    11,479
    các bác cho hỏi phần mềm này với handy phone guard thì cái nào hay hơn, em đang dùng handy phone guard mà phân vân không biết nên chuyển sang cái này không
  2. [C]raz[Y]

[C]raz[Y] Ex-Mod

Được Like:
    2,578
    Mỗi cái có 1 ưu điểm riêng nhưng tính năng là tương đương nhau, theo cá nhân mình Handy Phone Guard có giao diện đẹp mắt hơn.
    Khỉ Con thích bài này.
  3. meo_coi87

meo_coi87 Thành viên

Được Like:
    2
    nhiều bản quá ko biết dùng bản nào là ổn định nhất vậy bro tư vấn giúp mình với
  4. minhtue

minhtue Super Moderator Staff Member

Được Like:
    4,617
    Với ứng dụng này thì theo tôi bạn cứ tải ver mới nhất mà dùng thôi, chọn bản Pro nếu có nhu cầu bảo mật cao hơn với nhiều tính năng mở rộng.
    meo_coi87 thích bài này.
  5. vinapco

vinapco Thành viên

Được Like:
    18
    Mấy phần mềm bảo mật này cũng chưa bảo mật cao lắm, mình dùng thấy cũng hay, nhưng khi người dùng gỡ bỏ ứng dụng nó cũng không yêu cầu nhập pass, mà có thể gỡ thoải mái, nên nếu vợ nó mà quái thì mình vẫn chết các bác ạ. Bác nào có phần mềm nào bảo mật mức cao hơn không?
  6. krAGO

krAGO Thành viên

Được Like:
    5
    ôi zoi, thế thì bác khoá luôn cái app manager vào là xong, làm sao mà uninstall được nữa
    nếu con vợ nó mà quái, bác dấu được pass đấy =))

mà cho hỏi ADL và ADL pro khác nhau ở điểm nào vậy

đúng là dùng bản v2.05 thì sau 1 thời gian sẽ mất tác dụng thật, quay về bản v2.02.69 thấy vẫn dùng ok
  7. trungcun

trungcun Thành viên

Được Like:
    1
    Lần đầu tiên dùng,xin được chỉ dẫn cách dùng với. Cám ơn nhiều.
  8. bogiaktvn

bogiaktvn Thành viên

Được Like:
    0
    chào các bạn

minh xin nhờ bạn giúp đỡ mình, mình đang dùng điện thoại N6120, mình cần phần mềm advance drive lock, và phần mềm WebGate.Advanced.Call.Manager nhưng khi mình cài thì chỉ là bản dùng thử, và giờ đã hết hạn, minh đã tìm trên mang nhieu nhưng không cài được, máy mình đã thử hạck phone nhưng không được, mình muốn bạn giúp mình tìm phần mềm hợp với máy mình và sử dụng mai mãi, mình không tìm được mong bạn giúp đỡ, số IMEI của mình là: 35694903303814

mình xin cảm ơn nha
  9. tichau

tichau Guest

Nếu chưa hack thì mua license thôi ha bạn.
  10. bogiaktvn

bogiaktvn Thành viên

Được Like:
    0
    mua cái đó ở đâu bạn, mình tìm hiểu cách hack phone nhưng ko làm được, bạn nào hack được không giúp mình với