Ảnh chụp từ những dòng máy mới nhất hiện nay

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi SIM-MINHU, 1 Tháng chín 2009.

1. masterfight

masterfight Thành viên

Được Like:
    1,310
    Em có mấy tấm chụp bằng F09A nè góp vui với các bác :D

2. yutada

yutada Thành viên

Được Like:
    61
    Đơn giản, mình sẽ chọn Nikon. Khi đi đâu xa, cần chụp ảnh thì đó là lựa chọn ưu tiên. Sh01b chụp vài tấm là thấy tụt pin.
  3. justiceman

justiceman Thành viên

Được Like:
    778
    chụp cũng được nhìu lắm ah :|
  4. Jimmii Khánh

Jimmii Khánh Thành viên

Được Like:
    323
    bác nói như kiểu sh01b pin có 200mah ko =
  5. thachquanam

thachquanam Thành viên

Được Like:
    28
    pin không yếu đâu bác. mình chụp liền một mạch 4 tiếng pin giảm từ 95% xuóng còn 25% chụp được khoảng 200 tấm(tính cả các tấm đã xoá:)
  6. mckenny

mckenny Thành viên

Được Like:
    118
    giờ thì đã tin rồi phải không? chứ nghe mấy người ko cầm JMP mà tư vấn bậy bạ thì mau nản trước khi cầm JMP lắm :D Tại người ta không biết gì mà.

Up 1 tấm hình hôm chủ nhật mới đi Tây Ninh, vừa ngồi cáp treo vừa chụp chơi :004:

7. tcforever87

tcforever87 Thành viên

Được Like:
    7
    sh01b lên Tây Ninh có out sóng ko bro?hôm bữa đem cây sh06a về Tây Ninh xài 3 ngày trời mà chẳng thấy out, xài mobi với mr sim 2.1, hồi đó xài 930sh cũng chẳng thấy out, mình muốn confirm lại là Tây Ninh sóng ổn định ko để giới thiệu JPM cho người thân xài, sorry mod cho mình lạc đề 1 post cái, thank
  8. mckenny

mckenny Thành viên

Được Like:
    118
    bữa chạy, tới ngay ngã tư An Sương thì OUT đó. mình biết nên đã self mode. qua tới Tây Ninh mở lại thì có sóng, nhưng vì đi đường Dương Minh Châu để vào thẳng núi bà, thì trên đường đó lại OUT. kích sóng trên cáp thì ok, nhưng lên tới núi bà thì sh01b của mình chịu thua. :D xuống tới dưới kích là lên thôi, cũng đi đường Dương Minh Châu về lại TPHCM, tới bánh tráng Út Huệ thì phải rút ra kích --> vậy Dương Minh Châu out sóng là mình đoán đúng. từ Út Huệ về tới Hoocmon là sóng thả ga luôn, mình lại self mode rồi về nhà mở lại :D
    Mình thấy sóng ở Tây Ninh cũng ổn đó chứ, cũng giống TPHCM, khúc nào OUT thì xài riết rồi biết (giống ở HCM vậy nè :D) mình cũng xài sh01b vs i-smart vs Mobifone. Mr Sim 2.1 sóng sánh rất tốt bro ơi, hôm bữa được anh Sim-MiNhu cho xài thử mấy ngày, đã thiệt, rất ít out, out thì tắt rồi mở lại là có ngay, nhưng hao pin quá nên xài lại i-smart :D
    tcforever87 thích bài này.
  9. S H A R P

S H A R P Nick Vi Phạm

Được Like:
    456
    test cam
    Leonidas thích bài này.
  10. Jimmii Khánh

Jimmii Khánh Thành viên

Được Like:
    323
    test cam sao xanh lè thế bác trâu mộng