Bác nào giúp em với 803 (diệt ipod)

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi nhoclauca, 20 Tháng mười một 2008.

1. myname's705sh

myname's705sh Thành viên

Được Like:
    22
    Bây giờ mà mua 803T với giá 1.5T là bạn đã mua đắt rồi đó. Nếu full toàn bộ đồ và tai nghe thì còn có thể chấp nhận được chứ ko thì hơi hố rồi. Mày này ưu điểm là có phím bấm chỉnh nhạc ngoài vỏ, nhạc chuông dùng mmf và Midi. Ko thì có thể dùng Video làm nhạc chuông cũng được mà. Kiểu dáng hơi thô, tuy có 2 loa ngoài trong hoành tráng nhưng thực tế nhạc chuông lại hơi bé vì loa để ở mặt dưới lại ko có gờ nổi nên âm sẽ nhỏ. Bạn đã dùng 903sh thì đâu có gì khó khăn với việc set danh bạ hay tin nhắn phải ko? Nhưng nhận xét thực tế thì 803T ko thể so được với 903sh, ngoại trừ quay phim nét hơn nhưng màu sắc ko thực lắm.
  2. nhoclauca

nhoclauca Thành viên

Được Like:
    156
    Máy 803 này đầy đủ phụ kện(thẻ 1g,tai nghe vodaphone,sạc zin).Về danh bạ thì cũng bình thường thôi.NGhe nhạc bên trong không hay bằng con 903 của mình (nhỏ hơn).Chụp hình thấy cũng bình thường thua xa 903.
  3. kskhanh

kskhanh Thành viên

Được Like:
    588
    803T nghe loa ngoài rất good nếu đúng hàng UK, em nó là sát thủ Ipod đó !
  4. nhoclauca

nhoclauca Thành viên

Được Like:
    156
    uh nghe ngoài thì hay nhưng bên trong không hay bằng sharp 903 được từ đó suy ra 903 diệt 803t diệt ipod.He he >:)
  5. polylove

polylove Thành viên

Được Like:
    4
    mình có vài tấm chụp = 803 nè, nói chung là thua xa 903 904 :)) bực cái là chụp phong cảnh thì ví dụ lá cây ko nét gì hết, mờ câm ah. mấy tấm chụp gần thì để chế độ macro. mọi ng cho nhận xét nha :hug:

6. lion_heart012

lion_heart012 Thành viên

Được Like:
    1,007
    803T chụp bắt rung cực kém, ko cứng tay là nhòe ngay, nhưng thú vị cái là camera của 803T có cửa sập che lại khi ko dùng, khi bật thì mở ra như máy ảnh thật ấy.
  7. polylove

polylove Thành viên

Được Like:
    4
    mọi ng nhận xét thử giùm mình chụp có rung tay ko, nhìu khi đặt hẳn máy lên bàn rồi bấm nút chụp mà đưa hình vô nhìn cũng mờ câm, bực thiệt
  8. nhoclauca

nhoclauca Thành viên

Được Like:
    156
    Bó tay thoi bác ơi .Mình cũng mới sắm 1 em nè ,chụp hình thua xa lắc 903 của mình ...chụp lá như tranh sơn dầu không rõ hình thù ...:>
  9. polylove

polylove Thành viên

Được Like:
    4
    haizz vì hồi đó mới đậu DH nên thưởng cho 1 cái, xin mua 903 mà ko đủ tiền :(( h nghĩ lại cũng ko hối hận lắm, ráng xài con này cho nó hư ( ko bít chừng nào mới hư nổi đây, trâu bò quá ) rồi mua 904 lun ;))
  10. kiyoshi85

kiyoshi85 Thành viên

Được Like:
    6
    Không bít bác này khen hay chê nữa đây:-?. Mún nó hư thì cứ cho nó thử lốp xe rồi ung dung đi mua 904sh, còn không thì cứ rao bán lại cho người mún xài. đợi hoài bít chùng nào nó hư, 904sh đang gọi bác kìa:D