Bác nào giúp em với 803 (diệt ipod)

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi nhoclauca, 20 Tháng mười một 2008.

1. hinhcuasharp

hinhcuasharp Thành viên

Được Like:
    41
    đơn giản chỉ vì 803sh kô có chụp tjêu cự nên chụp cận cảnhhoa nó mờ thì đúng rồi
  2. polylove

polylove Thành viên

Được Like:
    4
    ac í mình nói là hư 1 cách chính đáng :-" chứ hư mà do cố tình phá thì quá dễ mà =)) phá hư đòi ba mẹ mua cái mới ( cụ thể là con 904 ) thì thấy tội lỗi quá.
    mà công nhận nó trâu thiệt mà, mấy lần đi ngoài đường trời mưa to lấy ra nghe xong ướt gần hết vậy mà sau đó về nhà lấy áo chùi chùi vài cái xong cũng bình thường chả sao cả :-**** chưa kể có lần rớt cái bụp bung nắp pin lun mà máy vẫn nguyên vẹn ko sứt mẻ miếng nào :-ss
  3. kiyoshi85

kiyoshi85 Thành viên

Được Like:
    6
    Vậy thì chắc lâu lắm bác mới mua được máy mới đó. tới lúc nó hư rùi thì không chừng 904Sh nó không còn bán nữa => chọn một con khác mắc hơn>:)
  4. kskhanh

kskhanh Thành viên

Được Like:
    588
    803T chỉ có chụp hình là kém thôi, còn nghe nhạc thì đúng là " sát thủ Ipod". Lúc trước mua 1 em UK nguyên hộp zin 100% fullbox của Hero@ 2tr8 về sài quá đã, công nhận em này " chày cối" thật, rớt lên rớt xuống vẫn ko sao, sóng sánh vi vu, khớp nối kêu " cắc cắc" nghe vui tai đáo để ...>:)
  5. nhoclauca

nhoclauca Thành viên

Được Like:
    156
    Bác chỉ đựoc cái nói đúng he he,nghe nhạc ngoài bass chép rõ thật nghe như dàn máy mini hí hí,có nghe được m4a không bác ,chuẩn bao nhiêu vậy bác...
  6. hinhcuasharp

hinhcuasharp Thành viên

Được Like:
    41
    đơn giản vì ảnh chụp bằng 803 không có chế độ chụp macro
  7. nhoclauca

nhoclauca Thành viên

Được Like:
    156
    Sao lại không hả bác,tui thấy chũ macro to như cái thúng luôn mà.Bác xài 803 t nào vậy .:-w
  8. hinhcuasharp

hinhcuasharp Thành viên

Được Like:
    41
    rất đơn giản vì máy không có chế độ chụp macro
  9. tinhdhmo

tinhdhmo Thành viên

Được Like:
    49
    Chuẩn quá ! Con này nghe nhạc chán veo mà bác nào bảo hay là sao nhỉ ! Âm thanh bé tí nghe không đã tí nào ,Chụp ảnh 2.3 thua mấy con 1.3 của Nokia ,Chuyển nhạc ức chế vãi ,tìm danh bạ cũng khổ ....Đựoc cái bền và nghe gọi ngon thôi
  10. tinhdhmo

tinhdhmo Thành viên

Được Like:
    49
    Em này chơi được M4a>bác bảo em này sát thủ Ipod hơi quá ạ ! Thua xa