Bạn có cảm nhận gì về mạng Viettel lúc ""nghèo" và "giàu"?

Thảo luận trong 'Viettel' bắt đầu bởi tvh1368, 22 Tháng hai 2013.

1. dieukonoi

dieukonoi 584-1314-520 Staff Member

Được Like:
    964
    So sánh như thế thì sao ko so sánh giá cước luôn đi bạn :"> tiện thể đứa Beeline và Vietnammobile vào doanh nghiệp bị quản lý về giá cước luôn thể :">
  2. xiaoying

xiaoying Thành viên

Được Like:
    11
    Cái tính bảo thủ của bác nó vẫn luẩn quẩn lắm, so sánh giá Vịt Teo nhà bác với Bilai hay vnm thì có mà so cả ngày Vịt Teo vẫn thua. Thế mới khuyên các bác trên này nên dùng 2 sim, chứ lúc nào cũng than vãn viettel tăng giá rồi viettel bóp cổ rồi viettel bá quyền. Đi diễn đàn nào cũng thấy nói viettel, không hiểu viettel đang xuống dốc, hết thời hay dân mình khó tính
  3. dieukonoi

dieukonoi 584-1314-520 Staff Member

Được Like:
    964
    Không biết mình bảo thủ hay bạn đang cố tình so sánh cái khập khiễng bạn ak.
  4. xiaoying

xiaoying Thành viên

Được Like:
    11
    về mua thử sim vietnamobile hay beeline mà dùng, xem có khập khiễng ko, cố cãi
  5. pes9

pes9 Thành viên

Được Like:
    34
    Bạn xiaoying này hình như ko hiểu bác dieukonoi, ý bác ấy nói là so về giá gọi thì beeline và Vietnammobile đã rẻ hơn VT rồi chứ ko phải là chỉ nguyên cước giờ thấp điểm, nên mới nói là so sánh cả giá cước gọi đi.:>

Beeline và Vietnammobile ko nằm trong nhóm chiếm thị phần lớn nên ko bị quản lý về giá cước, gần như trình thì được duyệt. Thì so sánh làm sao được với VT. So sánh như vậy là quá khập khiễng còn gì [-X
    dieukonoi thích bài này.
  6. xiaoying

xiaoying Thành viên

Được Like:
    11
    Tôi đang khuyên mọi ng thấy dùng vịt teo đắt thì mua thêm sim phụ mà dùng, vào diễn đàn nào cũng thấy bức xúc vịt teo, ai bắt bạn phải khóc thuê cho dieukonoi [-(
  7. pes9

pes9 Thành viên

Được Like:
    34
    Tôi không những khóc cho thuê cho bác dieukonoi mà còn cười vì cái sự ghét theo kiểu dìm hàng vớ vẩn của bác đấy :>
  8. xiaoying

xiaoying Thành viên

Được Like:
    11
    thế mới bảo trong này nhiều chân tay vịt teo đến thế, người thông thái cũng tự hiểu vịt teo đắt thì sang mạng khác mà dùng, cứ dùng vt thì không dìm khách hàng cũng "tự chết" :027:
  9. kanava

kanava Thành viên

Được Like:
    4
    Mấy ai gọi vào giờ thấp điểm hả bác, chỉ có dân cá độ bóng đá với ăn trộm mới xài nhiều như thế =))
    tuan1993 thích bài này.
  10. pes9

pes9 Thành viên

Được Like:
    34
    có tý tiếng mà chả có tý miếng nào :) ngại quá cơ :)) cơ mà xin lỗi nhưng bác hơi đụng chạm em vì em vẫn đang dùng VT và cũng thừa thông minh để biết dùng thế nào là tốt chứ ko chờ những kiểu thông thái dỏm như bác đâu 8->